Hand Bag Secrets

2021 Nov 24

உங்கள் கைப்பையில் எதையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லையா? இந்த உதவிக்குறிப்புகள் உங்கள் பணப்பையை ஒழுங்கமைக்கவும், கைப்பையின் குழப்பத்தை ஒருமுறை வெல்லவும் உதவும்!

உங்கள் பணப்பையில் என்ன இருக்கிறது?

விஷயம் என்னவென்றால், பிஸியாக இருக்கும் பெண்களாகிய நாம், வேலைக்காகவும், நம் குழந்தைகளுக்காகவும், வாழ்க்கையின் அனைத்து ஆச்சரியங்கள் மற்றும் அவசரநிலைகளுக்கும் எப்போதும் தயாராக இருக்க வேண்டும் என்று நினைக்கிறோம். நாங்கள் எங்களால் சிறப்பாக தோற்றமளிக்க விரும்புகிறோம், எங்களுடைய சிறந்ததாக உணரவும், எந்தவொரு சிக்கலைத் தீர்க்கவும் தயாராக இருக்க விரும்புகிறோம். ஆனால், நமக்குத் தேவையான அனைத்தையும் சுமக்கத் தொடங்கும் போது, ​​தயாராக இருப்பதைக் காட்டிலும் ஒழுங்கற்றதாகவும் குழப்பமானதாகவும் உணர ஆரம்பிக்கிறோம்.

குறிப்பிட தேவையில்லை, கூடுதல் எடையை சுமப்பது நம் ஆரோக்கியத்திற்கு சிறந்ததல்ல. அந்த அதிக கனமான பணப்பை முதுகு மற்றும் கழுத்து திரிபு, மோசமான தோரணை மற்றும் எண்ணற்ற பிரச்சனைகளை ஏற்படுத்தலாம். யாருக்கு அந்த கூடுதல் தொந்தரவு தேவை?
உங்கள் “அதிகப்படியான சாமான்கள்” உங்களை எடைபோடுகிறது என்றால், மாற்றத்திற்கான நேரம் இது. நமது பணப்பையை வெளியே எடுத்து, இந்த பத்து படிகளை கடந்து, ஒருமுறை நம் பைகளை சுத்தம் செய்து ஒழுங்கமைப்போம்!

உங்கள் பணப்பையில் நீங்கள் வைத்திருக்க வேண்டிய பொருட்கள்:

1. ஒரு சிறிய பையில் ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீ(hand free, headphones) செட் கொண்ட செல்போன்.

2. கை துடைப்பான்கள் (wet wipes,wet tissues), தனித்தனியாக தொகுக்கப்பட்டவை
பேனா மற்றும் சிறிய நோட்பேட்(mini note book,pen).

3. உறையுடன் கூடிய சன்கிளாஸ்கள்(glass with case).

4. ஒரு லிப் பாம்/லிப்ஸ்டிக்(lip balm or lipstick), நெயில் ஃபைல், பவுடர்(powder) போன்றவற்றைக் கொண்டு மேக்கப் பையைத் தொடவும்.

5. ஆஸ்பிரின், மருந்து, பேண்ட்-எய்ட் மற்றும் பெண்பால் பொருட்கள் போன்ற மருத்துவத் தேவைகள் (tablets and medicines which are needed).

6. கிரெடிட்/டெபிட் கார்டுகள்(credit card,debit card), பணம் மற்றும் ஐடியுடன் வாலட்(pouch with money and I’d cards).

7. காப்பீட்டு அட்டைகள் மற்றும் தகவல்
விசைகளுடன் சிறிய விசை சங்கிலி.

நீங்கள் வரிசைப்படுத்தும்போது ஒவ்வொரு பொருளையும் துடைக்கவும். வெளிப்புறத்தில் ஒட்டும் அல்லது அழுக்காக இருக்கும் எந்தவொரு பொருளையும் உங்கள் பையில் மீண்டும் வைக்க வேண்டாம்.

உங்கள் ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீ இயர்பட்களை ( airpods)சேமிக்க ஒரு சிறிய பையைப் பயன்படுத்தவும், அவற்றை உங்கள் செல்போனில் பாக்கெட்டில் வைக்கவும்.
உங்கள் பர்ஸ் அல்லது பணப்பையில் உள்ள உள் விசைச் சங்கிலியில் கிளிப்(key chains) மூலம் உங்கள் சாவிகளைப் பாதுகாக்கவும். நீங்கள் வேலை மற்றும் வீட்டிற்கு தனித்தனி முக்கிய சங்கிலிகளை உருவாக்க விரும்பலாம், மேலும் ஒவ்வொரு பயணத்திற்கும் உங்களுக்குத் தேவையான சாவிகளை மட்டும் எடுத்துச் செல்லவும்.
உங்கள் பையில் நீங்கள் சேமித்து வைத்திருக்கும் மேக்கப்பை அலசவும். நீங்கள் ஒரு நாள் முழுவதும் வெளியே செல்கிறீர்கள் மற்றும் உங்களுக்கு டச்-அப்கள்(touch ups) தேவைப்பட்டால், அன்றைய தினம் உங்கள் பர்ஸில் செருக கூடுதல் பையைத் தயார் செய்யவும். பொதுவாக, நீங்கள் சில அழகுசாதனப் பொருட்களைப் பெறலாம்.

மாதவிடாயின் போது உங்கள் பையில் தூக்கி எறிய பெண்களுக்கான சுகாதார தயாரிப்புகளுக்கு ஒரு தனி பையை தயார் செய்யவும்.

கம்(gum), புதினா(mint), பல் துலக்குதல், பற்பசை(tooth paste tooth brush) மற்றும் பிற பையை எடைபோடுகின்றன, மேலும் கசிவு மற்றும் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தலாம். ஒரு சிறிய கொள்கலனில் ஒரு வகை கம் அல்லது ப்ரீத் ஃப்ரெஷ்னரைத்(breath freshener) தேர்ந்தெடுத்து, அதை உங்கள் பையில் ஒரு சிறிய மாத்திரை கொள்கலன், ஒரு பேண்ட்-எய்ட் மற்றும் கை துடைப்பான்களுடன்(wet wipes) சேர்த்துக்கொள்ளவும்.

உள்ளமைக்கப்பட்ட பேனா ஹோல்டருடன் நோட்பேடைப் பயன்படுத்தவும், பயன்பாட்டில் இல்லாதபோது உங்கள் பேனாவை எப்போதும் மூடி வைக்கவும்.
ஒவ்வொரு இரவிலும் உங்கள் பணப்பையில் இருந்து ரசீதுகளை உடனடியாக அகற்றவும் (அதிக மாற்றத்துடன்) அல்லது அவற்றை ஆவணப்படுத்தவும் சேமிக்கவும் உங்கள் மொபைலில் புகைப்படங்களை எடுக்கவும். ரசீதுகளை எடுத்துச் செல்வது உங்கள் பணப்பையில் “குப்பை” சேர்ப்பது மட்டுமல்லாமல், தவறான கைகளில் தவறாகப் பயன்படுத்தப்படும் கிரெடிட் கார்டு தகவலைக் கொண்டிருக்கலாம்.
வாரத்திற்கு ஒருமுறை உங்கள் பணப்பையை சுத்தம் செய்யுங்கள்.
வாரத்திற்கு ஒருமுறை உங்கள் பணப்பையை சுத்தம் செய்ய நேரத்தை அமைக்கவும். நீங்கள் வாரந்தோறும் செய்தால், முழு செயல்முறையும் எளிமையாகவும் சமாளிக்கக்கூடியதாகவும் இருக்கும். உண்மையில், பெரும்பாலும் சுத்தமான மற்றும் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட பணப்பையில் உள்ள ஒவ்வொரு பொருளையும் மறுசீரமைக்க ஐந்து நிமிடங்கள் மட்டுமே ஆகும்.

அடர் வண்ணங்கள், வடிவங்கள் மற்றும் எளிய வடிவமைப்பிற்குச் செல்லவும்.
வெளிர் நிற பைகளை விட அடர் நிற பைகள் கறை மற்றும் கீறல்களை மிக எளிதாக மறைக்கும். நீங்கள் கருப்பு அல்லது பழுப்பு நிறத்துடன் ஒட்டிக்கொள்ள வேண்டிய அவசியமில்லை – நகை டோன்கள், சாம்பல் மற்றும் நடுநிலை வண்ணங்கள் அல்லது வேடிக்கையான வடிவங்களில் ஏராளமான அழகான பர்ஸ்கள் நீண்ட காலத்திற்கு அழகாக இருக்கும். ஒளி அல்லது வெள்ளை நிற தையல்கள் விரைவாக அழுக்காகி, உங்கள் பையின் ஆயுளைக் குறைக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here