அனைத்தையும் நாடி  Black friday தினத்தில் மலிவான விலையில் பொருட்கள் கிடைக்கும் இடங்கள்.

Black friday தினத்தில் மலிவான விலையில் பொருட்கள் கிடைக்கும் இடங்கள்.

2021 Nov 26

நீங்கள் சிக்கனமான வகையாக இருந்தால், இந்த ஆண்டின் சிறப்பு நேரத்தைப் பற்றி நீங்கள் நிச்சயமாகக் கேள்விப்பட்டிருப்பீர்கள், அது உங்களுக்கு ஏராளமான தள்ளுபடிகளைக் கொண்டுவருகிறது. ஆம், நாங்கள் கருப்பு வெள்ளி மற்றும் அது கொண்டு வரும் அனைத்து அற்புதமான டீல்கள் பற்றி பேசுகிறோம். இப்போது, ​​SL இல் இந்த ஒப்பந்தங்களை நாங்கள் முழுமையாக அனுபவிக்கவில்லை என்றாலும், சில கில்லர் ஆஃபர்களைப் பெற இன்னும் வழிகள் உள்ளன. எங்கு தொடங்குவது என்று தெரியவில்லையா? நாங்கள் உங்கள் ஆதரவைப் பெற்றுள்ளோம்! உங்களையும் உங்கள் பணப்பையையும் மகிழ்ச்சியடையச் செய்யும் ஒப்பந்தங்களுக்குச் செல்வோம்.

தொழில்நுட்பம் மற்றும் வீட்டு உபகரணங்கள்

 • கருப்பு வெள்ளி விற்பனை அபான்ஸ் – ஏற்கனவே தொடங்கப்பட்டுள்ளதுஇந்த கருப்பு வெள்ளியில், அபான்ஸ் இணையதளத்திலும் அதன் அனைத்து ஷோரூம்களிலும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உபகரணங்கள் மற்றும் தயாரிப்புகளுக்கு 56% வரை தள்ளுபடியுடன் வழங்குகிறது!

Website: buyabans.com
தொலைபேசி: +94 115 775 000 ·

 •  சிங்கரில் கருப்பு வெள்ளி – ஆரம்பம்: இன்று24 சிறப்பு மணிநேரங்களுக்கு 50% வரை தள்ளுபடியுடன் சில முறியடிக்க முடியாத ஒப்பந்தங்களைக் கொண்டு வருகிறார்கள்.

Website: Singersl.com
தொலைபேசி: +94115400400

 • Life Mobile Black Friday Sale – ஆரம்பம்: 29/11/2021ஸ்மார்ட்போன்கள் மற்றும் ஸ்மார்ட்ஃபோன் பாகங்கள் மீது சில சிறந்த சலுகைகளை வழங்குகிறது, நீங்கள் புதிதாக ஏதாவது சந்தையில் இருந்தால் Life Mobile சிறந்த ஆன்லைன் விருப்பமாகும்.

Website: lifemobile.lk
தொலைபேசி: 077 0045678

 • டயலொக் கருப்பு வெள்ளி விற்பனை – ஆரம்பம்: இன்று

மேலும் ஸ்மார்ட்போன் டீல்களில், சில பழைய ஐபோன் மாடல்களுக்கு 20% தள்ளுபடியுடன் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஃபோன்களில் சில சிறந்த சலுகைகளை நாங்கள் உங்களுக்கு வழங்குகிறோம்.

Website: www.dialog.lk
தொலைபேசி: www.dialog.lk

 • Idealz கருப்பு வெள்ளி விற்பனை – ஆரம்பம்: இன்றுஇன்னும் அதிகமான ஸ்மார்ட்போன் டீல்களுக்கு, ஐடியல்ஸின் பிளாக் ஃப்ரைடே டீல்களுடன் இணைந்திருங்கள். உங்கள் நேரத்திற்கு மதிப்புள்ள ஒன்றை நீங்கள் நிச்சயமாகக் கண்டுபிடிப்பீர்கள்!

Website:idealz.lk
தொலைபேசி : 0112 575357

 • Futureworld Black Friday சலுகைகள் – ஏற்கனவே தொடங்கப்பட்டுள்ளன

நீங்கள் ஆப்பிள் தயாரிப்புகளை விரும்புபவராக இருந்தால், Futureworld உங்களுக்காக சில நட்சத்திர ஒப்பந்தங்களைப் பெற்றுள்ளது. பார்க்க இணையதளத்திற்குச் செல்லவும்!

Website: futureworld.com.lk
தொலைபேசி : +94 11 5552324/5/6

உணவு, வாழ்க்கை முறை மற்றும் ஃபேஷன்

 • கேர் டு பியூட்டிஸ் பிளாக் ஃப்ரைடே சேல் – ஆரம்பம்: இன்று

தோல் பராமரிப்புப் பொருட்களில் நிபுணத்துவம் பெற்ற ரசிகர்களின் விருப்பமான ஆன்லைன் சில்லறை விற்பனையாளரான Care to Beauty, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிராண்டுகளுக்கான அதன் அற்புதமான கருப்பு வெள்ளி சலுகைகளை உங்களுக்கு வழங்குகிறது. எனவே உங்களை ஏன் சிகிச்சை செய்யக்கூடாது?

Website:www.caretobeauty.com

 • ஸ்வரோவ்ஸ்கி கருப்பு வெள்ளி விற்பனை – ஏற்கனவே தொடங்கப்பட்டது.ஸ்வரோவ்ஸ்கி, கொழும்பு சிட்டி சென்டர் மற்றும் ஒன் கேல் ஃபேஸ் மால் ஆகியவற்றில் மட்டும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உபகரணங்களுக்கு பிரத்தியேகமான 30% தள்ளுபடியுடன் செல்லும் வாய்ப்பை வழங்குகிறது.

Website:www.swarovski.com

 • ஃபேக்டரி அவுட்லெட் கருப்பு வெள்ளி விற்பனை – ஆரம்பம்: இன்று

விடுமுறை காலத்திற்கு முன்பு ஷாப்பிங் செய்ய விரும்புகிறீர்களா? மேலும் பார்க்க வேண்டாம்! ஃபேக்டரி அவுட்லெட் அவர்களின் பிசிக்கல் ஸ்டோர்கள் மற்றும் இணையதளம் இரண்டிலும் பிளாட் 25% தள்ளுபடியை வழங்குவதன் மூலம் கருப்பு வெள்ளியை உங்களுக்கு வழங்குகிறது.

Website:https: www.tfo.lk

அப்டவுன் லிபர்ட்டி பிளாசாவில் கருப்பு வெள்ளி – ஆரம்பம்: இன்று

கடைக்காரர்களாகிய உங்களுக்காக அப்டவுன் சில அற்புதமான டீல்களைப் பெற்றுள்ளது! அனைத்திற்கும் 20% தள்ளுபடியுடன், ஆம், நீங்கள் அதைக் கேட்டது சரிதான், அனைத்து பெண்களின் உடைகளுக்கும், இதை நீங்கள் தவறவிடக் கூடாது.

 • கூல் பிளானட்டின் கருப்பு வெள்ளி விற்பனை – ஏற்கனவே தொடங்கப்பட்டுள்ளது

ஆடை மீது பைத்தியமா? இந்த கருப்பு வெள்ளியில் கூல் பிளானட்டில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொருட்களுக்கு 70% வரை தள்ளுபடி கிடைக்கும்!

Website: www.coolplanet.lk

 • ஹோட்டல் கலதாரியின் லாபி பாரில் கருப்பு வெள்ளி – ஆரம்பம்: இன்று

கொள்வதற்கு, நல்ல சாராயத்தைக் குடிப்பதை விட வேறு என்ன சிறந்த வழி? தவிர்க்க முடியாத தள்ளுபடிகளின் கூடுதல் போனஸுடன் அதைச் செய்வதற்கான வழியை ஹோட்டல் கலதாரி உங்களுக்கு வழங்குகிறது. ஹோட்டல் கலதாரியின் லாபி பாரில் மது மற்றும் வெளிநாட்டு மதுபான பாட்டில்களுக்கு 20% தள்ளுபடி கிடைக்கும்.

Website: flavours.cinnamonhotels.com

மற்றவை எல்லாம்

மேக்கீன் புக்ஸ் பிளாக் ஃப்ரைடே டீல்கள் – ஆரம்பம்: இன்று

புத்தகப் புழுக்கள் விடுபட்டதாக உணர்கிறீர்களா? கவலைப்பட வேண்டாம், எங்களுக்கு கிடைத்தது! நவம்பர் 30 ஆம் தேதி வரை இணையதளம் வழியாக வாங்கப்படும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தலைப்புகளுக்கு 50% தள்ளுபடியுடன் மேக்கீன் புக்ஸ் கருப்பு வெள்ளியின் ஊசலாடுகிறது.

Website: makeenbooks.com

M. D. குணசேனவில் கருப்பு வெள்ளி ஒப்பந்தங்கள் – ஆரம்பம்: இன்று

ஆர்வமுள்ள வாசகர்களுக்கு இதோ மற்றொரு சிறந்த கருப்பு வெள்ளி சலுகை! 26, 27 மற்றும் 28 ஆம் தேதிகளில் ஸ்டோர்களில் வாங்கும் மொத்த பில்லில் 15% தள்ளுபடியும், ஆன்லைன் பர்ச்சேஸ்களுக்கான மொத்த பில்லில் 20% தள்ளுபடியும் பெறலாம்.

Website: mdgunasena.com

CCC இல் பெரிய கருப்பு வெள்ளி வவுச்சர் விளம்பரம் – இன்று தொடங்குகிறது

இந்த கருப்பு வெள்ளிக்கிழமை, CCC அவர்களின் பாராட்டு பரிசு வவுச்சர்களுடன் நட்பு அண்டை கடைக்காரர்களின் காய்ச்சல் கனவை வழங்குகிறது. இன்று நீங்கள் CCC இல் எவ்வளவு பணம் செலவிட்டீர்கள் என்பதன் அடிப்படையில் அவை வழங்கப்படுகின்றன. நீங்கள் ஷாப்பிங் செய்யும் போது LKR 50,000 செலவிட்டிருந்தால், அவர்களின் பிளாக் ஃப்ரைடே ஸ்பெஷல் பொனான்சா மூலம் சூப்பர் லக்கி மற்றும் LKR 50,000 மதிப்புள்ள CCC பரிசு வவுச்சர்களைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்பும் உள்ளது.

Bigdeals.lk கருப்பு வெள்ளி – ஆரம்பம்: இன்று

இலங்கையின் மிகப்பெரிய ஆன்லைன் சில்லறை விற்பனையாளர்களில் ஒருவரான, பிக் டீல்ஸ் உங்களுக்கு பெரிய ஒப்பந்தங்களைத் தருகிறது. தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தயாரிப்புகளுக்கு 50% வரை தள்ளுபடியுடன், மிகவும் தேவையான சில்லறை சிகிச்சையைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்பு இதோ.
Website : bigdeals.lk

Daraz’s Black Friday மெகா டீல்கள் – ஆரம்பம்: இன்று

கருப்பு வெள்ளி ஒப்பந்தங்களில் Daraz எப்போதுமே சிறந்த சாதனையைப் பெற்றுள்ளார், இந்த ஆண்டு வேறுபட்டதல்ல. மெகா டீல்கள், இலவச ஷிப்பிங் மற்றும் டெபிட் அவசரம் போன்ற தொடர்ச்சியான விளம்பரங்கள் மூலம், நீங்கள் எல்லா வேடிக்கைகளிலும் சேராமல் இருப்பீர்கள்.

Website: daraz.lk

சாஃப்ட்லாஜிக் வழங்கும் பிளாக் ஃப்ரைடே ஆஃபர்களையும் கவனியுங்கள்!

ஆண்டின் இந்த நேரத்தில் சில சிறந்த டீல்களுக்கு பெயர் பெற்றுள்ளது, எனவே காத்திருங்கள்! Glomark மற்றும் Odel இல் சில சிறந்த தள்ளுபடிகள் மற்றும் சலுகைகளைப் பார்க்கவும்.

இலங்கையில் நடக்கும் கருப்பு வெள்ளி சலுகைகளின் விரிவான பட்டியல். நீங்கள் நீண்ட காலமாக நிறுத்தி வைத்திருக்கும் அந்த ஷாப்பிங்-ஸ்பிரியில் நீங்கள் செல்லும்போது இதை ஒரு வழிகாட்டியாகப் பயன்படுத்தவும். நல்ல கருப்பு வெள்ளி ஒப்பந்தங்களை வழங்கும் எந்த இடங்களையும் நாங்கள் தவறவிட்டோமா? எங்களுக்கு தெரியப்படுத்துங்கள்!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here