அனைத்தையும் நாடி  Dear Rockstar ! ‘வை திஸ் மியுசிக்வெறி’ ?

Dear Rockstar ! ‘வை திஸ் மியுசிக்வெறி’ ?

2022 Oct 16

ரஜினி,கமல்,விஜய்,அஜித்,விக்ரம்,சூர்யா,தனுஷ் இப்படி மிகப்பெரிய ஸ்டார்களுக்கெல்லாம் சூப்பர் டூப்பர் மரண மாஸ் ஹிட் கொடுத்து இசையமைச்சு இருக்காரு நம்ம சின்ன தலைவன் ரோக் ஸ்டார் அனிருத். இன்னைக்கு ஏர் ரகுமான்,யுவன்,ஹரிஸ் இவங்களுக்கு எல்லாம் அப்பறமா தமிழ் சினிமாவோட முக்கிய இசையமைப்பாளரா வளர்ந்து வராரு.1990 ஒக்டோபர் 16 ஆம் திகதி சென்னையில நடிகர் ரவி ராகவேந்திரா மற்றும் கிளாசிக்கல் டான்சர் லட்சுமி ரவிச்சந்தரின் மகனாக பிறந்தாரு. இவரு லதா ரஜினிகாந்துக்கு மருமகன். அனிருத்துக்கு மியூசிக் தான் ரொம்ப பிடிச்ச விஷயம். இத தெரிஞ்சுக்கிட்ட அவரோட அப்பா அம்மா அவருக்கு ஒரு கீபோர்ட வாங்கி கொடுத்தாங்க. சின்ன வயதுல பேட்டையும், போலையும் தட்டுரதுக்கு பதிலா நம்ம தலைவன் கீபோர்ட தட்டி தான் விளையாடி இருக்காரு. அதுதான் இளம் வயசுலயே இசையமைப்பாளரா ஆயிட்டாரு. நம்ம இசைப்புயல் அவர்கள பாத்து பாத்து மியூசிக் போட கத்துகிட்டாரு இளம்புயல் அனிருத்.

இப்படியே மியூசிக் மேல தனக்கிருந்த ஆர்வத்த வெளிக்காட்ட ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கிய குறுந்திரைப்படங்களுக்கு அனிருத் மியூசிக் போட்டு இருக்காரு. அந்த மியூசிக்ல மயங்கி போன நம்ம ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் அவரோட அடுத்த பெரிய ப்ரொஜெக்ட் ஆன முழுநீள திரைப்படத்துக்கு அனிருத்தையே இசையமைப்பாளராக்க முடிவு பண்ணிட்டாங்க. அந்த பாடம் தான் 3. 2012 இல் வெளியாகின இந்த திரைப்படத்துல கதை ஹிட் ஆகிச்சோ இல்லையோ. அந்த படத்துல வார ஒவ்வொரு பாட்டுமே ஹிட் ஆகிச்சு.

தமிழ் சினிமாக்குள்ள அடியெடுத்து வைக்க நம்ம அனிருத்துக்கு கிடைச்ச 1st வாய்ப்பும் இதுதான். பெஸ்ட் வாய்ப்பும் இதுதான். அத அவரு சரியா பயன்படுத்திகிட்டாரு. இந்த படத்துக்கு இசையமைக்கிறபோ அனிருத்துக்கு 21 வயது.இந்தவொரு தருணத்துல தான் இளைஞர்கள் எல்லாம் அனிருத் அப்படிங்குற புதுமுக இசையமைப்பாளர விரும்ப ஆரம்பிச்சாங்க. ‘வை திஸ் கொலவெறி’ அப்படிங்குற ஒரே ஒரு தங்லிஷ் பாட்டு நினைச்சு பார்க்காத அளவு வைரல் ஆகி ஒட்டுமொத்த உலகத்தையுமே திரும்பி பார்க்க வச்சிட்டாரு.

இந்த ஒரு பாடல் தான் எக்கச்செக்கமான மொழிகள மொழிபெயர்க்கப்பட்டு உலகம் முழுவதுமிருக்குற மக்களால அவங்களோட மொழியில பாடப்பட்டது. இந்த பாடல் உலகம் முழுக்க ஒலிக்க ஆரம்பிச்சுட்டு இந்த ஒரு வரவேற்பு தான் அனிருத்துக்கு முதல் முதல்ல அதுவும் முதல் படத்துக்கே கிடைச்ச மிகப்பெரிய கௌரவம். கொலவெறி வெற்றிய தொடர்ந்து நம்ம சின்ன தலைவன் சச்சின் டெண்டுல்கரின் நினைவா ‘சச்சின் கீதம்’ என்கிற பாடலுக்கு இசையமைச்சாரு. இந்த பாடல் பூஸ்ட் என்கிற ஹெல்த்தி பானத்தின் ப்ரேண்ட் ஓட இணைந்து தயாரிக்கப்பட்டது.

அனிருத் நல்ல இசையமைப்பாருனு தெரியும். ஆனா நல்ல பாடக்கூட செய்வாறா அப்படினு எல்லாரையும் வியக்க வச்ச அந்த ஒரு பாடல் தான் ‘கனவே கனவே கலைவதேனோ?’ என்கிற டேவிட் படத்துல வர பாடல். இதுக்கு அப்றமா அனிருத்துக்கு ரசிகர்கள் அதிகமாகிட்டாங்க. உண்மைய சொல்லனும்னா அந்த படம் ஹிட் ஆகுறதுக்கு பதிலா அந்த பாட்டுதான் ரொம்ப ஹிட்டாச்சு. சில பேர் அந்த பாட்டுக்காகலேவ படத்த பாத்தாங்க. சில பேர் அந்த பாட்ட கேட்டுதான் அது என்ன படம்னே தேட ஆரம்பிச்சாங்க. இதுக்கு அப்பறமா அனிருத் இசையமைச்ச எல்லாம் ஆல்பமுமே ஹிட் தான். இப்போ எல்லாம் அனிருத் பாட்டு பாடினாலே போதும் ஹிட் ஆகிடும் அப்படினு ரசிகர்கள் சொல்றாங்க.

அடுத்ததா ‘எதிர் நீச்சல்’ திரைப்படத்துக்கு இசையமைச்ச அனிருத் அந்த திரைப்படத்துல வரும் ‘எதிர் நீச்சலடி,வென்று ஏத்து கொடி’ அந்த பாடல பாடியதோட மட்டுமல்லாம பிரபல பாடகர் யோ யோ ஹனி சிங் மற்றும் ஹிப்ஹாப் தமிழா போன்றவங்கள தமிழ் திரைப்படத்தில் அதுவும் தன்னோட இசையில் அறிமுகப்படுத்தினார். இதுக்கு அப்றம் அனிருத் தொட்டதெல்லாம் ஹிட்டுதான் அப்படினு மாறிடுச்சு.வணக்கம் சென்னை,  வேலையில்லா பட்டதாரி, மான் கராத்தே, கத்தி, காக்கி சட்டை, மாரி, நானும் ரௌடி தான், வேதாளம், தங்க மகன், ரெமோ, ரம், விவேகம், வேலைக்காரன், தானா சேர்ந்த கூட்டம், கோலமாவு கோகிலா,  பேட்ட,  தர்பார், , , மாஸ்டர், டாக்டர்,  பீஸ்ட், காத்துவாக்கு ரெண்டு காதல், டோன், விக்ரம், திருச்சிற்றம்பலம்னு 2012 இலிருந்து 2022 வரை ஏகப்பட்ட டொப் ஸ்டார்ஸ்க்கு எல்லாம் மெகா ஹிட் மியூசிக் கொடுத்து இருக்காரு. அதுமட்டுமில்லாம அடுத்துவரபோர ஜெயிலர், ஏகே 62, இந்தியன் 2, விக்ரம் 2 போன்ற படங்களுக்கும் நம்ம  தலைவன் தான் இசையமைப்பாளர்.

நம்ம ரோக்ஸ்டாருக்கு பாடுறதுனா ரொம்ப பிடிக்கும். மத்த இசையமைப்பாளர்களோட இசையில நம்ம அனிருத் பாட்டு பாடினாரு அப்படினா அதுக்கு பணம் வாங்க மாட்டாரம் இலவசமாகவே பாடி கொடுத்துடுவராம்.அப்படி பல முன்னணி இசையமைப்பாளர்களோட இசையில நம்ம அனிருத் ஒன்னு இல்ல இரண்டு இல்ல. ஏகப்பட்ட பாடல்கள பாடியிருக்காரு. அதிலயும் குறிப்பிட்டு சொல்லனும் அப்படினா இசைப்புயல் ரஹ்மான் இசையில் மெரசலாயிட்டேன், டி இமான் இசையில் நீ என்ன பெரிய அப்பாடக்கரா?,எங்க தல எங்க தல டி ஆரு, டமாலு டமாலு டும்மிலு டும்மிலு அக்கா பெத்த ஜக்கவண்டி, காந்த கண்ணழகி, என் நண்பியே நண்பியே, தமிழன் என்று சொல்லடா , சந்தோஷ் நாராணயனன் இசையில் முன்செல்லடா, ‘ என்ன மட்டும் லவ்யூ பண்ணு புஜ்ஜி, யுவன் சங்கர் ராஜா இசையில் ஷட் அப் பண்ணுங்க டிட்பிட்’ போன்ற பாடல்களைப் பாடி இருக்காரு.

அதுமட்டுமில்லாம விவேக் மெர்வின் இசையில் பொடியன், குலேபா, சண்டகாரி நீதான், ஜிகிடி கில்லாடி, ஜெய் சுல்தான், போன்ற சூப்பர் பாடல்களையும் பாடியிருக்காரு.

இவை தவிர இன்னும் ஏரளமான இசையமைப்பாளர்களோட இசையில அனிருத் பாடி அந்த பாடல் ஹிட் ஆகியிருக்கு. ஆள சாச்சுபுட்டா கண்ணாலே, உயிரே உன் உயிரென நானிருப்பேன், எதுக்கு மச்சான் காதலு,ரங்கு ரக்கரா, யாஞ்சி, ஒத்தையடி பாதையில, கண்ணம்மா உன்ன,கண்ணே கண்ணே,யெலோ புல்லேலோ, போதை கனமே, நட்பு போன்ற பாடல்கள் எல்லாம் அனிருத்தோட குரலுக்குனே தனியா ஹிட் ஆகியிருக்கு.

ஹிட் கொடுக்கிறது மட்டுமல்லாம நம்ம  தலைவன் விருதுகள் வாங்குறதுலயும் கில்லாடி தான். தன்னோட இளம் வயதிலேயே முப்பதுக்கும் மேற்பட்ட விருதுகள வென்று எடுத்து தன்னோட ஸ்டூடியோல பார்வைக்காக வச்சி இருக்காரு.  தலைவனுக்கு நல்ல வரவேற்பு, மில்லியன் கணக்கான ரசிகர்கள், ரசிகர் மன்றம் எல்லாம் இருந்தாலும் அவர ‘கோப்பி கிங் (Copy King)’ அப்படினு விமர்சிக்குற ஒரு கூட்டமும் இருந்துட்டுதான் இருக்கு. ஆன இதெல்லாம் கொஞ்சம் கூட காதுல வாங்காத நம்ம சின்ன தலைவன் தன்னோட வேலையில மட்டுமே கவனமா இருக்காரு.

என்னதான் இந்த மாதிரியான விமர்சனங்கள் வந்தாலுமே அனிருத் கொடுக்கிற ஒரு பாட்டாவது தமிழ் சினிமாவுல ஹிட் அடிக்காம போகாது. இப்போ தலைவன் தான் ட்ரெண்டுல இருக்காரு. பெரிய பெரிய இசையமைப்பாளர்களுக்கு மத்தியில தோற்றத்துல பார்க்க சின்ன ஆளா தெரிஞ்சாலும் நம்ம  தலைவன் பெரிய பெரிய நடிகர்களோட படத்துக்கெல்லாம் அடுத்தடுத்து இசையமைச்சு கொடுத்த பாடல்கள் எல்லாமே ஹிட்தான் அப்படிங்குறது இப்ப வரைக்கும் நாம அந்த பாடல கேட்கும்போது புரியும். அனிருத் இசையமைச்ச ஒவ்வொரு பாடல்களையும், ஒவ்வொரு பீஜிம்களும், அவர் பாடிய ஒவ்வொரு பாடலையும் கேட்கும்போதே நமக்கே சிலசமயம் தோணும் ‘ரோக்ஸ்டார்’ அப்படினா அது அனிருத் தானு. ரசிகர்களாலும், தமிழ் சினிமாவும் கொண்டாடுற  தலைவன் நம்ம ரோக்ஸ்டாருக்கு ஒரு Happy Birthday சொல்லலாமா?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

single_template_7.php