Popeyes Sri Lanka

2021 Jul 23

பொரித்த உணவு என்றால் யாருக்கு தான் பிடிக்காது. Diet என்ற பெயரில் தம்மைத்தாமே ஏமாற்றிக் கொண்டிருப்பவர்களால் கூட பொரித்த உணவைக் கண்டால் தங்கள் diet planஐ மறப்பர். அதிலும் அசைவ பிரியர்கள் இனி வாழ்வில் diet என்ற சொல்லையே மறந்து விடுவார்கள். அப்படி மறக்க வைக்க ஒரு சிறந்த இடம் தான் Popeyes Sri Lanka. இங்குள்ள உணவு வகைகளில் நாம் ருசித்துண்ட ஒரு சில உணவுகளை பற்றி இங்கு பார்ப்போம்.

Peri Peri Chicken Wings (6pcs – LKR490)

மிளகாய் பொடியுடன் peri – peri ருசியூட்டியையும் சேர்த்து கோழியுடன் செய்யப்பட்டதே இந்த Peri Peri சிக்கன் wings. ஆரம்பத்தில் உணவின் ருசியை விட நறுமணம் சிறந்ததாக இருந்தது. இருப்பினும் Mardi Gras Mustard உடன் சேர்த்து சாப்பிடும் போது துரித உணவுக்கான தேவை உடனே நிறைவு செய்யப்படுகிறது.

Classic Signature Chicken (2pcs – LKR 580)

பொரித்த கோழிக்கு பெயர் பெற்ற இந்த உணவு வகையிலிருந்து நாம் கொஞ்சம் அதிகமாகவே எதிர்பார்த்தோம். உட்புறத்தில் மென்மையான மற்றும் சதைப்பற்றுள்ள இறைச்சி ஒரு முழுமையான வறுத்த முறுமுறுப்பான வெளிப்புறத்தால் மூடப்பட்டிருந்தாலும், பூச்சுகளின் சுவை மிகவும் உப்பு தாங்கக்கூடியதாக இருந்தது. இது ஒட்டுமொத்த திருப்தியிலிருந்து விலகிச் செல்ல வைத்தது. BBQ சாஸ் இந்த உணவுடன் ஒரு சிறந்த துணையாக இருந்தது, ஏனெனில் இனிப்பு சுவையானது உப்பு சுவையை அளவிற்கு சமப்படுத்தியது.

Chicken Tenders (5pcs – LKR 780)

அவர்கள் “மென்மையான” என்று சொன்னபோது அவர்கள் உண்மையாகவே அதை நிரூபிக்கிறார்கள் – இந்த சதைப்பற்றுள்ள மென்மையான கீற்றுகள் நன்கு பதப்படுத்தப்பட்ட பூச்சுடன் வந்தன, இது அமெரிக்க “தெற்கு-பாணி” பிஸ்கட் சுவையை தட்டில் விட்டுச் செல்கிறது. இது சிலருக்கு பரிட்சயமான சுவையாக இருக்கலாம்.

Cajun Fries (Large – LKR 400)

ஒரு முழுமையான சிற்றுண்டி-தகுதியான விருப்பம்! ஏராளமான சுவையூட்டல் முதல் பயன்படுத்தப்படும் பொருட்களின் புத்துணர்ச்சி வரை. சுவை, மனம் எதற்கும் பஞ்சமில்லை. உணவின் அளவானது அறவிடப்படும் பணத்திற்கு சற்றே அதிகமாக பரிமாறலாம். எந்த நேரத்திலும் ஒரு கிழக்குப் பொரியலுக்கும் Buffalo sauce dipஇற்கும் நான் இல்லை என்று சொல்லவே மாட்டேன்.

Cajun Popcorn Shrimp (10pcs – LKR 1200)

இந்த அழகிய பழுப்பு தலையணை போன்ற தின்பண்டங்கள் மெனுவில் இருக்கும் உணவுகளில் மிகவும் அழகான ஒன்றாகும். மேலும் மெனுவில் அவற்றின் அதிக விலை கொண்ட பொருட்களில் ஒன்றாகும். இவ்வுணவானது புதியதாக ருசிக்கப்பட்டிருந்தாலும், இந்த உணவை முழுமையாக நிறைவேற்ற முடியாமல் போனது இறாலை அதிகமாக சமைத்தது தான். இதனால் அது இறைச்சியில் சுவை இல்லாதது போல் மற்றும் ஒழுங்காக அனுபவிக்க முடியாமல் போனது.

Mains

Spicy Chicken Sandwich (LKR 600)

அதன் சுவைகளுக்காகவும் ஒட்டுமொத்த திருப்திக்காகவும் இருக்கின்ற ஒன்று! முதலில் கடிக்கும்போது, ​​இந்த பர்கரின் நறுமணமானது உண்மையில் ஒருவரின் வயிற்றை முணுமுணுக்க செய்கின்றது.மெனுவில் இருந்த எல்லாவற்றிற்கும் சுவை தனித்துவமானது.

Grilled Chicken Burger (LKR 610)

இந்த பர்கருக்கான ஒட்டுமொத்த எதிர்பார்ப்பு கொஞ்சம் குறைவாகவே இருந்திருக்கலாம் – இந்த பர்கரில் இது ஒரு தாகமாக சிக்கன் பாட்டி போல தோற்றமளித்தாலும், உள்ளே உலர்ந்தது மற்றும் அமைப்புகளை சமன் செய்ய கணிசமான சாஸ் சேர்க்கப்பட்டது. இறைச்சிக்கு மிளகுத்தூள் மற்றும் கரி-வறுக்கப்பட்ட வெளிப்புறத்தைத் தாங்கி, உள்ளே நிலையான நிரப்புதல் விருப்பங்களுடன் ஒப்பிடுகையில் மிகவும் சாதுவாக இருந்தது. இருப்பினும், இந்த பர்கர் மீதமுள்ள ஆழமான வறுத்த மெனு விருப்பங்களுடன் ஒப்பிடும்போது சற்று ஆரோக்கியமான விருப்பாகத் தெரிந்தது.

Veggie Burger (LKR 420)

முதலில் வறுத்த கோழியைச் சுற்றி அதன் பிராண்டை உருவாக்கிய ஒரு சங்கிலியிலிருந்து வந்து ஒரு சைவ பர்கரைக் கொண்டிருப்பது சந்தேகம் முற்றிலும் இயல்பானது – இருப்பினும் முற்றிலும் எதிர்பாராத சுவைகள் சிறிதும் ஏமாற்றமடையவில்லை. அதன் சுவையூட்டல்களிலிருந்து தெற்காசிய சுவைகளுடன் கூடியது – இந்த பர்கர்  இந்திய தெரு பாணி உணவை நினைவூட்டுகிறது. நான் சைவ உணவு உண்பவர் அல்ல என்றாலும், இந்த பர்கரை முழு மனதுடன் பாராட்ட முடிந்தது.

Cajun Shrimp Burger (LKR 650)

துரித உணவு சங்கிலிகளிலிருந்து  உணவு வகையினைப்  பார்ப்பது எப்போதுமே சுவாரஸ்யமானது – இந்த பர்கர் நிச்சயமாக சில மாற்றங்களுடன் சாத்தியத்தைக் கொண்டுள்ளது. தனிப்பட்ட முறையில், இது எனக்கு பார்ப்பதற்கு  அழகான  பர்கர் அல்ல, முதலில் கடித்தபோது, ​​இது ஒரு சுவையான ஒன்றல்ல என்பதை நான் உணர்ந்தேன். சுவை மற்றும் அமைப்பு சுயவிவரங்கள் குறிப்பாக ஒரு சாண்ட்விச்சில் பரிமாறப்பட்டதால் நிறைய சிந்தனைகளைப் பயன்படுத்தக்கூடும், மேலும் இறால் பர்கர் ரொட்டியிலிருந்து அதன் ஒட்டுமொத்த “ரொட்டி போன்ற” சுவை மற்றும் உணர்வோடு வேறுபடுத்துவது எனக்கு ஒரு சவாலாக இருந்தது.

Buffalo sauce / Mardi Gras Mustard / Bold BBQ Dips (LKR 150 each)

Popeys மெனுவில் உள்ள trifecta சாஸ் ஒவ்வொன்றும் மிகவும் தனித்துவமான சுவைகளைக் கொண்டிருந்தன. இனிப்பு மற்றும் புகை தரமான BBQ பல உணவு வகைகளுடன் நல்ல ஜோடியாக இருந்தது, அவை Mardi Gras Mustardக்கு ஒரு பஞ்சைக் கட்டியுள்ளன – Buffalo சாஸுடன் நம்மிடம் இருந்த உணவு எதிர்பார்த்ததை விட லேசானவை, ஆனால் சிறந்த சுவையை தரும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here