உங்கள் விருப்பங்கள் அனைத்தும் ஒரே கூரையின் கீழ் நிறைவேறிட!

கொழும்பு வெள்ளவத்தையின் பரபரப்பான தெருவின் மருங்கில் அமைந்துள்ள Supun Arcade கட்டிடத்தின் 9வது மாடியில் Area 56 உணவகம் அமைந்துள்ளது. விதம் விதமாக தயாரிக்கப்பட்ட பலவகையான உணவுகளை ஒரே இடத்தில் வழங்கி வருவதால் ‘அனைத்திற்கும் வல்லது’ என்று அறியப்படுகிறது. பலவிதமான அறுசுவைகளையும் நீங்கள் அனுபவித்து மகிழும் வாய்ப்பை Area 56 உணவகம் பெற்றுத்தருகிறது. அவர்களின் தனித்துவமான உணவுகளில் சில நம்மை ஈர்த்ததென்றே கூறவேண்டும். மெய்மறந்து ருசிக்க வைக்கும் அந்த உணவுகளைப் பற்றி உங்களுக்கும் அறியத்தர ஆர்வமாகவுள்ளோம்.

ஆரம்பம்

Pepper and Mustard Beef (ரூபாய் 1000)

காரமான உணவுகளை அதிகம் விரும்பாத ஒருவராக கூறுவதாயின் (காரசார கடுகுணவு பிரியர்களே! தயவு செய்து எனக்காக வராதீர்கள்). உண்மையிலேயே இந்த உணவு ருசிப்பதற்கு இனிமையாக இருந்தது. அதிலும் இதுவரை அனுபவித்திராத சுவையை பெற்றுத்தருகிறது. பதமாக சமைக்கப்பட்ட இறைச்சியுடன் சேர்ந்து மிளகு, மசாலா மற்றும் கடுகு நிறைந்த காரசார கலவையானது சொர்க்கத்திற்கே அழைத்துச்செல்கிறது. பிரதான உணவை உண்ணத் தூண்டிடும் இவ் ஆரம்ப உணவானது உண்மையிலேயே சரியான தெரிவாகும்.

Grilled Prawns (ரூபாய் 1100)

கடல் உணவு பிரியர்களா நீங்கள்! அப்படியென்றால் நிச்சயம் இந்த உணவை நீங்கள் பெரிதும் விரும்புவீர்கள். தரமாக சமைக்கப்பட்ட இறால்கள் நாவூறச்செய்வதோடு அதனிலிருந்து வெளிவரும் ஆவியொடு எழும் வாசணையானது மூக்கைத் துளைக்கிறது. வினிகிரெட் சுவையின் அடிப்படையில் இவ்வுணவு அமைந்திருந்தது. இருப்பினும் சுவையைச் சற்று அதிகரிக்க அவர்கள் ணுiபெ ஐச் சேர்த்தால், இந்த உணவு எளிதிலேயே அனைவருக்கும் பிடித்ததாக மாற்றியிருக்கும் என்று நாங்கள் உணர்ந்தோம். எது எவ்வாறாயினும் நிச்சயம் இவ்வுணவை முயற்சிக்கவேண்டும்!
பிரதான உணவுகள்

Mutton Pizza (ரூபாய் 2200)

இது எனது தனிப்பட்ட விருப்பத்தெரிவாக இருந்தது. அதாவது அதன் முதற் கடியிலேயே என் முதல் காதல் ஏற்பட்டது என்று நான் கூறும்போதே நம்புங்கள் அதன் சுவை எவ்வாறு இருக்குமென்று. முதற் கடியிலேயே என் சுவை அரும்புகள் கவர்ந்திழுக்கப்பட்டதால் முழு பீட்சாவையும் நானே உண்டு முடிக்க வேண்டும் என்று தோன்றியது. இது வழக்கமாக நீங்கள் உண்ணும் இத்தாலிய பீட்சா அல்ல. அதற்கும் மாறாக ஆரோக்கியமான இலங்கை சுவையுடன் கூடிய பீட்சா உணவு அனுபவத்தை ஏற்படுத்துகிறது. இது மிகவும் பிடித்திருக்கிறது. நமக்கு போதுமான அளவு கிடைக்காத கறி சுவையானது சீஸ் உடன் நன்றாக கலந்த சுவையோடு கிடைக்கின்றது. இந்த பீட்சா எண்ணெயற்றதாக இருக்கும். அதிலும் ஏனைய சுவைகளை பின்போடுமளவிற்கு பிரதானமான ஆட்டிறைச்சியின் சுவை அனைவரையும் கவர்கின்றது. இதனை ஒருமுறையாவது முயற்சிக்கவில்லையென்றால் நிச்சயமாக நீங்கள் ஒரு சுவையான பீட்சாவை தவறவிடுவீர்கள்!

Pad Thai (ரூபாய் 1100)

காரமான உணவை விரும்பும் இலங்கையருக்கு இந்த உணவு உண்மையில் ஒரு விருந்தாகும். காரசாரமான மசாலாப் பொருட்களைச் சேர்த்து மென்மையாக சமைக்கப்பட்ட நூடுல்ஸ் மற்றும் சுவையான இறால்களின் இணைப்பானது ஒட்டுமொத்த உணவினதும் சுவையை சிறப்பாக மாற்றியமைத்துள்ளது. இவ் உணவு நிச்சயம் உங்கள் இதயத்தைத் திருடும். இருப்பினும் ஒரு உண்மையான பேட் தாய் உணவுகளில் பொதுவாக சேர்க்கப்படும் இனிப்பு, உப்பு மற்றும் வேர்க்கடலை சுவைகளும் இவ்வுணவில் சேர்க்கப்பட்டிருந்தால் நிச்சயமாக இவ் உணவு அனைவரினதும் பாராட்டை வென்றிருக்கும் என்று நான் உணர்கிறேன். இந்த உணவை ஒருபோதும் முயற்சிக்காமல் இருப்பதற்கு இதனை காரணம் காட்டாதீர்கள். ஒரு முறையாவது இவர்களின் பேட் தாய் உணவை சுவைத்து பாருங்கள்.

Butter Chicken (ரூபாய்1200)

மசாலா உணவுப் பிரியர்களாக சுற்றித்திரியும் ஒவ்வொரு இலங்கையருக்கும் மேலும் மேலும் காதலைத் தூண்டும் மற்றொரு உணவு இதுவாகும். பாஸ்மதி சோறுடன் பரிமாறப்படுகிறது இந்த பட்டர் சிக்கன். என் பார்வைக்கு இவை இரண்டும் மிகச் சரியான பொருத்தமாக இருந்தது.

காரசாரமான, க்றீமியான, வெண்ணெய் மற்றும் பால் போன்ற தன்மையில் அமைந்த பட்டர் சிக்கன் கறியானது மறக்கமுடியாத சுவையை அனுபவிக்க வைக்கிறது. பாஸ்மதி சோறுடன் இந்த பட்டர் சிக்கன் கறியும் சேர்ந்து சுவையை இன்னும் இன்னும் அதிகரித்துக்கொண்டே போகிறது. இந்த உணவின் ஒவ்வொரு கடியையும் நாங்கள் முழுமையாக அனுபவித்தோம்!

இனிப்பு வகைகள்

Fruit Salad with Ice Cream (ரூபாய்500)

வெண்ணிலா ஐஸ்கிரீமுடன் கூடிய இலங்கையின் All time favourite எனப்படும் ப்ரூட் சாலட்டைப் பற்றி யாரும் தெரியாமலிருக்கமுடியாது. புதிய பழங்களோடு க்றீமியான ஐஸ்கிரீமும் கலந்த ப்ரூட் சாலட்டை உண்ணும்போது உண்மையில் நீங்கள் முழுமையாக புத்துணர்ச்சியடைகின்றீர்கள். நிறைவாக உண்ட விருந்தின் இறுதியாக உண்ணும் ப்ரூட் சாலட் வித் ஐஸ்க்ரீம் உங்கள் விருந்து அனுபவத்தை முழுமைப்பெறச் செய்து உங்கள் மனதை நிறைவடையச்செய்கிறது.
உணவக அமைப்பு

இவ் உணவகம் மேல்மாடிப் பகுதி அதாவது பேல்கனியில் அமைந்துள்ளதால் கொழும்பு நகரத்தின் அற்புதமான சுற்றுப்புறச்சூழல் காட்சியுடன் உங்களுக்குப் பிடித்தமான உணவை உண்ணும்போது மறக்கமுடியாதவொரு விருந்து அனுபவமாக அமைகிறது. மனதை மயக்கும் மாலைவேளையில் உங்களை வருடிச் செல்லும் இதமான குளிர் காற்றுக்கு மத்தியில் மன நிம்மதியாக ஓய்வெடுக்கவும் இது ஏற்ற இடமாகும். இங்கு பணிபுரியும் ஊழியர் மிகவும் நட்புறவாகவும், திறமையாகவும் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு சிறந்த சேவையை வழங்குகின்றனர். நேர்மறையான எண்ணங்களை உருவாக்கும் ரம்மியமான சூழலையும், மறக்கமுடியாத சுவைகளை வழங்கும் உணவுகளையும் ஒரு முறை அனுபவித்திட மீண்டும் இவ் உணவகத்திற்கு செல்ல நாம் தயங்கமாட்டோம்.

உதவிக்குறிப்பு: நிச்சயம் மட்டன் பீட்சாவை தெரிவு செய்யுங்கள். வேறு குழப்பம் தேவையில்லை!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here