கலை கலாசாரத்தை நாடி ரமழான் காலத்தில் கொழும்பில் பெற்றுக் கொள்ளக் கூடிய இப்தார் சலுகைகளுக்கான வழிகாட்டி

ரமழான் காலத்தில் கொழும்பில் பெற்றுக் கொள்ளக் கூடிய இப்தார் சலுகைகளுக்கான வழிகாட்டி

2022 Apr 26

பிரார்த்தனை, பிரதிபலிப்பு மற்றும் சுய ஒழுக்கம் போன்ற முக்கிய தனிச்சிறப்புகளுடன் புனித ரமழான் மாதம் நம்மீது வந்துவிட்டது. ரமழானின் மிகத் தெளிவான அம்சம் சூரிய உதயம் முதல் சூரிய அஸ்தமனம் வரை உணவு மற்றும் பானங்களைத் தவிர்ப்பதாகும், ஆனால் இது எந்த வகையிலும் ஆனால் இதை எந்த அடிப்படையிலும் பின்னடைவை ஏற்படுத்தாது! உலகளாவிய ரீதியில் ஆசிர்வதிக்கப்பட்ட ஒரு விடயம் இருக்குமாக இருந்தால் – அது இப்தார் ஆகும். இப்தார் என்பது முஸ்லிம்கள் தினசரி ரமழான் நோன்பை சூரிய அஸ்தமனத்துடன் முடித்துக் கொள்ள உட்கொள்ளும் உணவாகும் – இந்நேரம் உணவகங்கள் மற்றும் பிற உணவகங்கள் பலவிதமான உணவுகளுடன் சில அருமையான பருவகால மெனுக்களை வழங்குவதற்கு சிறந்த நேரமாகும்.

வேடிக்கையான விடயம்: உலகெங்கிலும் உள்ள முஸ்லிம்கள் பேரீச்சம்பழத்துடன் ரமலானில் நோன்பு திறக்கும் பாரம்பரியத்தைக் கொண்டுள்ளனர். பேரிச்சம்பழத்தில் சர்க்கரை, நார்ச்சத்து, தாதுப் பொருட்கள் மற்றும் வைட்டமின்கள் அதிகம் காணப்படுவதோடு  எளிதில் ஜீரணமாகக்கூடியதாகும் இந்த பண்புக்கூறுகள் அவற்றை சக்தி மற்றும் ஊட்டச்சத்துக்களை விரைவாக பெறக் கூடிய மூலமாக ஆக்குகின்றன – உடலின் இழந்த சக்தியை மீளப் பெறவும், உடலின் இரத்த குளுக்கோஸ் அளவை விரைவாக இயல்பு நிலைக்குத் திருப்ப உதவவும் சிறந்தது. இலங்கை முஸ்லீம்களும் தென்னிந்தியாவில் உள்ளவர்களும் கான்ஜி’ அல்லது, பொதுவாக அறியப்படும் ‘கஞ்சி’ எனும் மற்றொரு முக்கிய உணவுப் பொருளைக் நோன்பு துறப்பதற்கு  உட்கொள்கின்றனர்‘. இது அரிசி மற்றும் பிற பருப்புகளையும், சில சமயங்களில் இறைச்சித் துண்டுகளையும் கொண்ட லேசாக மசாலா கலந்து சமைக்கப்பட்ட கஞ்சியாகும். இது சத்தானது மற்றும் ஜீரணிக்க எளிதானதாகும். இவை இரண்டும் கொழும்பு முழுவதும் உள்ள இப்தார் மெனுக்களில் பரவலாக காணப்படும்.

இப்தார் என்பது அனைவராலும் அனுபவிக்க கூடிய ஒன்றாகும்  – எனவே இபதாருக்கு அல்லது சாதாரணமாக சில சுவையான விருந்துகளை வழங்கக் கூடிய இடங்களை இங்கே பார்க்கலாம்!

Ramada Hotel Colomboஇந்த ஆண்டு ரமதாவில் நடைபெறும் ரமழானில் பேரீச்சம்பழம், கஞ்சி மற்றும் சிற்றுண்டிகள் (Samosa, Rolls, Chocolate Eclairs போன்றவை) மற்றும் முஸ்லிம்/அரேபிய உணவு வகைகளான அடுக்கு ரொட்டி மற்றும் பக்லாவா போன்ற தரமான உணவுகளை இப்தார் பொதிகள் உள்ளன. இஃப்தார் பொதிகள் இரண்டு தெரிவுகளில் வருகின்றன, மேலும் ஒவ்வொரு பொதியும் இரண்டு நபர்களுக்கு போதுமானது, இது எந்த வகையான ஜோடிகளுக்கும் – அது நண்பர்களாக இருந்தாலும் சரி, பங்காளர்களாக இருந்தாலும் சரி. ​​இப்தார் பொதிகளுக்கான முன்பதிவை 3 மணி நேரத்திற்கு முன்னதாக வழங்க வேண்டும், மேலும் பஃபே மாலை 6 மணி முதல் இரவு 11 மணி வரை திறந்திருக்கும்.

ரூ3950 (ஒரு இப்தார் பொதி)

ரூ. 4300 (ஒரு நபருக்கு பஃபே)

Instagram: https://www.instagram.com/ramadacolombo/

தொடர்புக்கு: 011 242 2001

முகவரி: 30, சர் மொஹமட் மக்கான் மார்க்கர் மாவத்தை, கொழும்பு 03

Mitsi’s Delicacies

2022 ஆம் ஆண்டிற்கான மிட்சியின் இப்தார் பொதிகள் 5 வகைகளைக் கொண்டுள்ளது. ஒவ்வொரு பொதியிலும் பேரீச்சம் பழம், கஞ்சி மற்றும் மிட்ஸியின் பிரபலமற்ற BBQ தட்டு காணப்படுவதோடு, ஒவ்வொரு பொதியிலும் மேலதிகமாக பொருட்களும் காணப்படும்.

விலை:

தொகுப்பு 1 (2 பேருக்கு) – ரூ 5500

தொகுப்பு 2 (2 பேருக்கு) – ரூ. 6000

தொகுப்பு 3 (4 பேருக்கு) – ரூ. 9000

 தொகுப்பு 4 (6 பேருக்கு) – ரூ. 12000

தொகுப்பு 5 (8 பேருக்கு) – ரூ. 9000 முதல் (24 மணிநேரத்திற்கு முன் முன்பதிவு செய்யவும்)

தொகுப்பு 4 (12 பேருக்கு) – ரூ. 17000 (24 மணிநேரத்திற்கு முன் முன்பதிவு செய்யவும்)

தொடர்புக்கு: 077 716 3090

Instagram: https://www.instagram.com/mitsisdelicacy/

இணையத்தளம் – https://mitsis.lk/shop/

முகவரி: 34A, Bagatalle Rd, Colombo 03

Arabian Knights

மத்திய கிழக்கு உணவு வகைகளுக்கு பெயர் பெற்ற Arabian Knightsன் இப்தார் மெனு ஆச்சரியப்படுவதற்கில்லை. Beef Samboshek, Falafel, ஹம்முஸ், Mini Shawarma, Grills மற்றும் இனிப்பு Muhalabhiya (பொதுவாக ரோஸ் அல்லது ஆரஞ்ச சுவை கொண்ட ஒரு இனிப்பு பால் புட்டிங்) ஆகியவை இந்த பாரம்பரிய மத்திய கிழக்கு/மொராக்கோ உணவுப் பட்டியலில் உள்ள சில பொருட்கள் ஆகும். தினமும் பெற்றுக் கொள்ள அல்லது விநியோகத்திற்கு நேரம் மாலை 5.30 – இரவு 7.30. காணப்படும்.

விலை: ஒரு நபருக்கு 2915 ரூபாய்

தொடர்புக்கு: 011 230 1031

Instagram: https://www.instagram.com/arabianknights_lk/

முகவரி: 377, காலி வீதி, கொழும்பு 03

Chambers Colombo (at Park Street Mews)

சேம்பர்ஸ் மற்றொரு நன்கறியப்பட்ட அரபு உணவகமாகும், மேலும் அவர்கள் மத்திய கிழக்கு உத்திகளை இந்த ரமலானில் தங்கள் கவர்ச்சியான இப்தார் உணவுப் பட்டியலுடன் எங்கள் வீடுகளுக்குள் கொண்டு வருகிறார்கள். ஹரிஸ்ஸா ஹம்முஸ் முதல் சீஸ் சம்போசெக் மற்றும் மட்டன் முசாக்கன் ரோல்ஸ் வரை, அரபு ரொட்டி மற்றும் தபூலே (சாலட்) போன்ற மேலதிக உணவுப் பொருட்களுடன் பரிமாறப்படுகிறது- இவை அனைத்தையும் இங்கு பெறலாம்.

அவை இரண்டு மற்றும் நான்கு பகுதிகளாக கிடைக்கின்றன- நாங்கள் உங்களுக்கு போதுமான நம்பிக்கையை அளித்துள்ளோம் என்பதில் நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம்- எனவே நீங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் சென்று உண்டு மகிழுங்கள்.  மாலை 5.30 மணி வரை முன் பதிவுகள் ஏற்றுக்கொள்ளப்படும், மேலும் UberEats/Pickme Food வழியாக பெற்றுக் கொள்ளவோ, நேரடி விநியோகம் மூலமோ பெற்றுக் கொள்ளலாம். (இங்கு விலைகள் மாறுபடலாம்).

விலை: LKR

தொடர்புக்கு: 0772 100 009

Instagram: https://www.instagram.com/chamberscolombo/

முகவரி: 48 டி, பார்க் ஸ்ட்ரீட், கொழும்பு 2

Nuga Rosmead 

Nuga Rosmead ஆர்கானிக் கட்டணம் மற்றும் மண்ணில் இருந்து கிண்ணத்திற்கு எனும் அணுகுமுறையில் கவனம் செலுத்துவது அவர்களின் ரமலான் இப்தார் பட்டியலில் பிரதிபலிக்கிறது. ஒரு நிரப்பப்பட்ட உயர் ரக பேரீச்சம் பழம்,  fatoush salad, pita ரொட்டி மற்றும் Hammus, Harira (பருப்பு, தக்காளி, கொண்டைக்கடலை மற்றும் சேமியாவுடன் கூடிய சூப்) மற்றும் குனாஃபா ஆகியவை இவர்கள் வழங்கும் மத்திய கிழக்கு நாடுகளில் உள்ள சில உணவுப் பொருட்கள் – இவை அனைத்தும் சிறந்த உள்ளடக்கங்களை  மட்டுமே பயன்படுத்தி தயாரிக்கப்படுகின்றன, அது தாவர அடிப்படையிலான அல்லது இறைச்சி அடிப்படையிலானதாக எதுவாயினும். தினமும் மாலை 4 மணிக்கு பிறகு பெறக் கூடியதாக இருக்கும்.

விலை: LKR

தொடர்புக்கு: 077 344 5377

Instagram: https://www.instagram.com/cafe_nuga/

முகவரி: 69A, Green Path, கொழும்பு

Peppermint Café  

பெப்பர்மின்ட் Cafeல் இப்தாருக்கு, எங்களிடம் சாண்ட்விச் (நான்கு அறுசுவை சுவைகள்- pulled மாட்டிறைச்சி, மிருதுவான கோழி, முட்டை மற்றும் மயோ, அல்லது கறி கோழி), பாரம்பரிய கஞ்சி தவிர ஐஸ்கிரீமுடன் Waffle மற்றும்  Faluda. , பேரீச்சம் பழம் மற்றும் சமோசாக்கள். தொகுப்பு ஆரோக்கியமானது, முழுமையான இப்தார் உணவை வழங்குகிறது மற்றும் நாள் முழுவதும் கிடைக்கும்.

தொடர்புக்கு: 0756 320 420

Instagram: https://www.instagram.com/peppermintcafe_srilanka/

முகவரி: 76, விஜேராம மாவத்தை, கொழும்பு 7

Street Burger

Street Burgerன் மூன்று பேரீச்சம் பழம், தெரிவு செய்யப்பட்ட பானம்,  அல்லது nitrous chicken, 2 துண்டுகள் மிருதுவான chicken ripple strips mini toast செய்யப்பட்ட பனிஸ், fries மற்றும் 500 மிலி தண்ணீர் பாட்டில் ஆகியவை உண்மையிலேயே all in one பொதி ஆகும். இப்தார் செய்வது பற்றி பேசுங்கள்! துரித உணவுக்கான பசியின் போது இப்போது நீங்கள் கவலைப்படத் தேவையில்லை – ஏனென்றால் இந்த சிறந்த சலுகை உங்களுக்கு தேவையானதை வழங்கும்.

குறிப்பு: தினமும் மாலை 3 மணி முதல் இரவு 11 மணி வரை செல்லுபடியாகும்.

விலை: பெற்றுச் செல்ல ஒரு நபருக்கு 1500 ரூபாய்

             Ubereats இல் ஒரு நபருக்கு LKR 1900

தொடர்புக்கு: 0112 595 559 / 0777 887 777 / 0777 179 179

Instagram: https://www.instagram.com/streetburgersl/

முகவரி: 34, ரம்யா வீதி, கொழும்பு 4

899, கோட்டே வீதி, ஸ்ரீ ஜயவர்தனபுர கோட்டே

293, காலி வீதி, கல்கிசை

Platter Me 

Platter Me ன் வழக்கத்திற்கு மாறான இஃப்தார் 2-3 நபர்களுக்கான புதிய மற்றும் கவர்ச்சிகரமான  தட்டில், ஸ்ட்ராபெர்ரிகள், திராட்சைகள், பேரீச்சம்பழங்கள், கடலை வகைகள்,  4 tuna sandwiches, 4 chicken wraps, 4 vegetable samosas, 4 egg boats மற்றும் 500 மிலி  பழச்சாறுபோன்றவை பொதி செய்யப்பட்டிருக்கும். இந்த தட்டு சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி ஆரோக்கியமான தேர்வுகள் மற்றும் சுவையான தன்மையை கொண்டிருக்கும். இருப்பினும், ஒரு நாள் முன்னதாக முன்பதிவு செய்யப்பட வேண்டும்.

விலை: 2-3 பேருக்கு ரூ. 3,900

தொடர்புக்கு: 075 930 4812

Instagram: https://www.instagram.com/platterme23/

Indian Summer

இந்த உணவகம், நீங்கள் வீட்டில் இருந்தாலும், வேலையில் இருந்தாலும் அல்லது பயணத்தில் இருந்தாலும் நீங்கள் அனுபவிக்கக்கூடிய இந்திய சுவையிலான இப்தார் உணவை வழங்குகிறது.

இந்த பொதிகள் கொழும்பு மற்றும் கண்டி ஆகிய இரு பகுதிகளிலும் உள்ள அவர்களது விற்பனை நிலையங்களில் கிடைக்கின்றன, மேலும் கோழி இறைச்சி வடை, bajiya, மரக்கறி சமோசா, chicken lollipop, chicken kathi roll மற்றும் வழக்கமான பேரீச்சம்பழங்கள் மற்றும் கஞ்சி போன்ற உணவுப் பொருட்களும் அடங்கும்.

விலை: ஒரு நபருக்கு ரூ 1499

தொடர்புக்கு: 011 266 2112

Instagram: https://www.instagram.com/indiansummerlk/

முகவரி: 42, ஹோர்டன் பிளேஸ், கொழும்பு 7

Tea Avenue Jawatta Road – Haven’t decided if they will be doing

Tea Avenue மூன்று-உணவு வகைகளுடன் ஒழுங்கு செய்யப்பட்ட இப்தார் பொதியில் சிக்கன் கஞ்சியை ஸ்டார்ட்டராகவும், தேன் மெருகூட்டப்பட்ட கோழியுடன் மசித்த உருளைக்கிழங்கை முக்கியமாகவும், மற்றும் பேரீச்சம் பழம் மற்றும் chocolate chip cookieஐ dessertஆகவும் வைத்துள்ளது. எளிமையானது என்றாலும், இதனை அவர்களின் எந்த ஒரு கிளையிலும் மாலை 4 மணி முதல் நேரடியாகவோ அல்லது விநியோக சேவைகள் மூலமோ பெற்றுக் கொள்ள கூடியதாக இருக்கும்.

விலை: ஒரு நபருக்கு ரூ. 1,490

தொடர்புக்கு: 0773 367 879

Instagram: https://www.instagram.com/teaavenue1936/

முகவரி: 4, ஜவத்த வீதி, கொழும்பு 5

Paan Paan

Paan Paan இந்த ஆண்டு அவர்களது 3 வகையான புதிய உணவு வகைகளுடன் இப்தாரை எளிமையானதாக மாற்றப் போகிறது: இவை A, B மற்றும் C ஆகும். ஒவ்வொரு ஒழுங்கு செய்யப்பட்ட பொதியிலும் மூன்று உணவுகள் காணப்படும், ஒரு இனிப்பு, ஒரு பகுதி கஞ்சி மற்றும் பேரிச்சம்பழம் இருக்கும். Veg மற்றும் non-veg Chinese rolls, puffs, patties, pies, samosas, eclairs and profiteroles ஆகியவற்றுக்கு இடையே உணவுகள் மாறுபடும், ஒவ்வொரு பொதியும் மாறி மாறி ஒவ்வொரு நாட்களில் கிடைக்கும். தினமும் மாலை 4 மணிக்குப் பிறகு எந்த  Paan Paanன் உணவகத்திலிருந்தும் நேரடியாக/விநியோக சேவைகள் மூலம் பெற்றுக் கொள்ளலாம்.  மேலும் உங்கள் அருகில் உள்ள உணவகத்தை அழைத்து முன்பதிவு செய்யலாம்.

விலை: ஒரு பெட்டிக்கு ரூ. 570 (UberEats மற்றும் Pickme Food மூலம் விநியோக விலை மாறுபடும்)

தொடர்புக்கு: 011 750 0226

Instagram: https://www.instagram.com/paanpaanlk/

முகவரி: 84, லோரன்ஸ் வீதி, கொழும்பு 4

இணையதளம் – http://www.paanpaan.com

Chana’s

Chana’s ஒரு புகழ்பெற்ற வட இந்திய உணவகமாகும், மேலும் அவர்கள் இந்த ரமலானில் தங்கள் இப்தார் தேர்வின் மூலம் அனைத்து தடைகளையும் முறியடித்துள்ளனர் chicken satay sticks, kebabs, சமோசா மற்றும் tandoori chicken போன்ற பலவகையான அறுசுவை உணவுகளிலிருந்து  நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்; மற்றும் பொரித்த மற்றும் பொரிக்காத உணவு வகைகளையும் கூட தேர்வு செய்யலாம். அனைத்து உணவுகளும் அவை பிரபலமான இந்திய சுவைகளால் நிரம்பியிருக்கும் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

விலை: 85 ரூபாய்க்கு மேல்

தொடர்புக்கு: 011 793 9788

Instagram: https://www.instagram.com/chanas.lk/

முகவரி: 54, டபிள்யூ. ஏ. சில்வா மாவத்தை, கொழும்பு 6

Flip Burgers

இப்தாருக்காக burgerகளுக்கு ஏங்குகிறீர்களா?, ஆனால் எங்கு வாங்கலாம் என்று தெரியவில்லையா? மேலும் தேட வேண்டாம், flip burgers நீங்கள் கவர்ந்துள்ளீர்கள். அவர்களின் தொகுப்புகளில் ஒற்றை, இரட்டை மற்றும் குடும்ப விருப்பங்கள் அடங்கும். வாடிக்கையாளர்கள் பலவிதமான பர்கர்கள், பொரியல்கள் மற்றும் பானங்களில் ஒரு கிண்ணம் கஞ்சி மற்றும் ஓரிரு பேரீச்சம்பழங்களுடன் செல்ல தேர்வு செய்யலாம். மாலை 3 மணி முதல் இரவு 7 மணி வரை ஆர்டர் செய்யலாம்.

விலை: LKR 2797 (சிங்கிள் பேக்)

 LKR 5594 (டபுள் பேக்)

 LKR 11188 (குடும்பப் பொதி)

தொடர்புக்கு: 077 907 4686

Instagram: https://www.instagram.com/flipburgerslk/

முகவரி: 31, பெரஹெர மாவத்தை, கொழும்பு-03

360 by Coco Veranda

கோகோ உலகின் அனைத்து மூலைகளிலிருந்தும் எண்ணற்ற சுவைகளை உள்ளடக்கியது, இருப்பினும் ஒரு தனித்துவமான இலங்கைச் சுவையுடன். ரமழானுக்கு, அவர்கள் வழக்கமான உணவு வகைகளை விட முற்றிலும் மாறுபட்ட உணவு வகைகளை அறிமுகம் செய்கின்றனர். அவர்களின் இப்தார் பேக்குகளில் 3 சிக்கன் அல்லது மட்டன் சமோசா மற்றும் கஞ்சி மற்றும் ஒரு பாட்டில் தண்ணீர் மற்றும் பேரிச்சம்பழம் ஆகியவை அடங்கும்.

விலை: ரூ 1000 (சிக்கன் சமோசா பேக்)

LKR 1300 (மட்டன் சமோசா பேக்)

தொடர்புக்கு: 011 266 2678

Instagram: https://www.instagram.com/360bycocoveranda/

முகவரி: 32, வார்ட் பிளேஸ், கொழும்பு-07

Marine Grill

Marine Grill கற்பனை செய்ய முடியாத எண்ணிக்கையிலான அறுசுவை விருந்துகளை உள்ளடக்கிய வாயில் எச்சில் ஊறும் வகையிலான இப்தார் பஃபேவை  முன்வைக்கிறது. பஃபே மாலை 6 முதல் 8 மணி வரை பல்வேறு பண்டிகை உணவுகளை பரிமாறுகிறது.

விலை: ரூ 2999 (திங்கள் முதல் வியாழன் வரை)

LKR 3799 (வெள்ளி முதல் ஞாயிறு வரை, போயா விடுமுறை நாட்கள்)

தொடர்புக்கு : 011 236 4727/ 077 730 0686

Instagram: https://www.instagram.com/marinegrill/

முகவரி: 25, நிலைய வீதி, கொழும்பு – 06

Mandarina Colombo

இந்த ரமழான் காலத்தில்,  Mandarina ஒரு இப்தார் பேக் மற்றும் பபே இரண்டையும் அறிமுகம் செய்ய கூடுதல் முயற்சி எடுக்கின்றது. அவர்களின் இப்தார் பேக்குகளில் பேரீச்சம்பழம், கோழி கஞ்சி, ஒரு சிறிய மீன் பனிஸ், ஒரு மாட்டிறைச்சி சமோசா, ஒரு மீன் கட்லெட், ஒரு இறால் spring roll மற்றும் வட்டிலப்பம் ஆகியவை தாராளமாக பரிமாறப்படுகின்றன. மறுபுறம் பஃபே அரபு உலகின் ஒவ்வொரு மூலையிலிருந்தும் உணவுகளைக் கொண்டிருக்கிறது.

விலை: LKR 1900 (இப்தார் பேக்)

 LKR 3500 (இப்தார் பஃபே)

தொடர்புக்கு : 070 336 7119/ 070 258 3523/ 070 336 7122

(முன்பதிவுகளுக்கு)

Instagram: https://www.instagram.com/mandarinacolombo/

முகவரி: 453, மரைன் டிரைவ், கொழும்பு-03

Movenpick Hotel Colombo

Movenpick தினந்தோறும் ஏராளமான சுவையான உணவு வகைகளை வெளியிடுகிறது, மேலும் ரமழான் காலப் பகுதியில் அவர்கள் இதை நிச்சயமாக சிறப்பாக மேற்கொள்வார்கள். அவர்களின் இப்தார் பஃபே நிச்சயமாக வருபவர்களை மகிழ்விக்க கூடியதாகவும் குடும்பத்துடன் சென்று அனுபவிக்க கூடியதாகவும் இருக்கும். பஃபே தினமும் மாலை 6 மணி முதல் திறக்கப்படும்.

விலை: LKR 5500 (வார நாட்கள் மற்றும் ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில்)

LKR 5900 (சனிக்கிழமைகளில்)

தொடர்புக்கு : 011 745 0450

Instagram: https://www.instagram.com/movenpickcmb/

முகவரி: 24, அனகாரிக தர்மபால மாவத்தை, கொழும்பு-03

Cinnamon Grand Colombo

Cinnamon Grand Colombo ஆனது பிரதானமான பேரீச்சம்பழங்கள், சிற்றுண்டிகள் மற்றும் பழச்சாறுகள் அடங்கிய சிறப்பு இப்தார் பட்டியலுடன் ஒரு பெரிய பஃபேவைத் திறக்கிறது. இந்த ஆடம்பரமான விருந்து உண்மையிலேயே வித்தியாசமான ஒன்றாகும். பஃபே மாலை 6.30 மணி முதல் இரவு 11 மணி வரை திறந்திருக்கும்.

விலை: ஒரு நபருக்கு ரூ 5200

தொடர்புக்கு : 011 249 7377

Instagram: https://www.instagram.com/cinnamongrandcolombo/

முகவரி: 77, காலி வீதி, கொழும்பு-03

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here