அழகை நாடி கொழும்பிலுள்ள யோகா பயிற்சி இடங்கள்!

கொழும்பிலுள்ள யோகா பயிற்சி இடங்கள்!

2023 May 12

கொழும்பின் பரபரப்பில் சிக்கிக் கொள்வது என்பது எளிதானதல்ல! ஒரு போதும் இளைப்பாற முடியாது.. இந்த வேகமான இடத்தில் வசிப்பதால், நீங்கள் உங்களை எல்லா நேரங்களிலும் போ – போ – போ என்று முன்னோக்கி நகர்த்த முயற்சித்த வண்ணமாய் தான் இருப்பீர்கள். ஆனால் சில நேரங்களில் நீங்கள் உங்கள் பிஸியான வாழ்க்கையில் இருந்து ஓய்வு எடுக்க வேண்டும் இல்லையா?! அங்கு தான் யோகா மாதிரியான விடயங்கள் வருகிறது.. சுவாசிக்கவும், உடலை நீட்டவும், அசைக்கவும், மனஅழுத்தத்தை வெளியேற்றவும் சரியான கொழும்பில் உள்ள சில இடங்கள் உங்களுக்காக இந்தக் கட்டுரையில். இது நிச்சயம் உங்களையும் உங்கள் மனதையும் மையப்படுத்தவும் உதவும்!

Body Bar

பல்வேறு நோக்கங்களுக்கான ஒரு ஸ்டுடியோவாகவும், முதன்முறை மரத்தால் கட்டமைக்கப்பட்ட ஸ்டுடியோவாகவும் இருப்பதால், Body Bar நூற்றுக்கு நூறு சதவிகிதம் வெறுமனே யோகாவுக்கு மட்டுமே அர்ப்பணிக்கப்படவில்லை. எவ்வாறாயினும், மிகவும் பயனுள்ள மற்றும் பழமையான, 25 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அனுபவமுள்ள ஸ்டுடியோக்களில் ஒன்றாக இது இருப்பதால், யோகாவுக்குச் செல்வதற்கான சிறந்த இடங்களில் ஒன்றாக இது கருதப்பட்ட போது எங்களுக்கு இதனை பரிந்துரைக்க சிறு சந்தேகம் கூட வரவில்லை. அங்கே யோகா தொகுப்புகள் மற்றும் தனி வகுப்புகள் வாடிக்கையாளரின் வசதிக்கமைய தொடர்பு கொண்டு வழங்கப்படுகின்றன. ஸ்டுடியோவில் air conditioning, கண்ணாடிகள், உயர்தர ஸ்டூடியோ வசதி, சுகாதாரமான கழிவறைகள், உடை மாற்றும் அறைகள் மற்றும் பரந்த வாகன நிறுத்துமிடம் போன்ற சிறந்த வசதிகள் உள்ளன.

வகுப்புகளின் தேதி மற்றும் நேரம்: வாரத்தின் அனைத்து நாட்களும்.
பெறக்கூடிய பேக்கேஜஸ்: நான்கு வகுப்புகளுக்கு, 1 மணிநேரம் 30 நிமிட கால அளவுடன் பயிற்றுவிப்பாளரைப் பொறுத்து.
மகப்பேறுக்கு முற்பட்ட யோகா : வழங்கப்படவில்லை.
நடத்தப்படும் மொழி: ஆங்கிலம்.
முகவரி: 3 ஜாவத்த அவென்யூ, கொழும்பு 05
தொடர்பு எண்: 0112505462.

Cinnamon Lakeside – Powerdrome
இவர்களின் உணவகங்களில் சமையலில் தரத்தை வழங்குவது சாதாரணமான ஒன்றாக இருந்தாலும், Cinnamon இன் மிகக் கவனமாக வடிவமைக்கப்பட்ட gym மேலும் சிறப்பானதாகும். இது ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறையைப் பராமரிக்கும் ஒட்டுமொத்த உடற்பயிற்சி, மற்றும் முக்கிய உடல் மற்றும் மன வலிமையில் கவனம் செலுத்தும் இடமாகிறது. மேலும் யோகா அவர்களின் முக்கிய செயல்பாடுகளில் ஒன்றாகும்.

உரிமம் பெற்ற US உபகரணங்கள், பயிற்சி பெற்ற பணியாளர்கள், லாக்கர் அறைகள், Steam மற்றும் sauna அறைகள் மற்றும் ஒரு விளையாட்டு கியர் ஸ்டோர் ஆகியவற்றை முழுமையாகக் கொண்டு, Powerdrome உங்களை உறுதியாகவும் மன அழுத்தமில்லாமல் வைத்திருக்கவும் உதவுகிறது!

வகுப்புகளின் தேதி மற்றும் நேரம்: திங்கள் மற்றும் வியாழன்
பெறக்கூடிய பேக்கேஜஸ்: தனி வகுப்புகள் காலை 6.30 முதல் காலை 7.30 வரை 
மகப்பேறுக்கு முற்பட்ட யோகா: வழங்கப்படவில்லை
நடத்தப்படும் மொழி: ஆங்கிலம்
முகவரி: 117 சார் சித்தம்பலம் ஏ கார்டினர் மாவத்தை, கொழும்பு 02.
தொடர்பு எண்: 0112491000

The Prana LoungePrana Lounge என்பது முழுமையான ஆரோக்கியம்! தன்னிலை அறிவைப் பெறுவதற்கான செயல்முறை, தன்னிலை மீட்பு நடவடிக்கை மற்றும் இளைப்பாறுகை ஆகியவற்றின் தளமாகும். அமைதியின் உண்மையான சோலையான கொழும்பின் Cinnamon Gardens மத்தியில் அழகிய பாரம்பரிய கட்டிடத்தில் அமையப்பட்டிருக்கும் இதில், குணப்படுத்துதல் மற்றும் குணப்படுத்துவதற்கான பல்வேறு நல்வாழ்வு சிகிச்சை முறைகளை வழங்குகிறார்கள்.

ஆரம்பநிலை மற்றும் இடைநிலையாளர்களுக்கான யோகா இரண்டு அனுபவம் வாய்ந்த மற்றும் நன்கு பயின்ற பயிற்சியாளர்களால் செய்யப்படுகிறது : Ms Mariam மற்றும் Ms Tara. அஷ்டாங்க, வின்யாச, ஹத, பிரசவத்திற்கு முந்தைய மற்றும் பிரசவத்திற்கு பிந்தைய, குழந்தைகளுக்கான யோகா, குண்டலினி யோகா மற்றும் பலவற்றை ஆராய பிராணா Lounge உதவுகிறது. அவர்கள் அனைவரும் Prana Lounge இல் சிறந்த நேரம் மற்றும் பலன்களைப் பெற்றதற்கான சான்றுகளுடன், ஒரே எண்ணம் கொண்ட வாடிக்கையாளர்களைக் கொண்டுள்ளனர். உங்கள் வயது மற்றும் உடற்தகுதி எதுவாக இருந்தாலும், உங்களுக்கு ஏற்ற வகுப்புகள் இங்கு உள்ளன. நீங்கள் உங்கள் வேலைக்கு முன் ஒரு அமர்வைப் பெற விரும்பினாலும் அல்லது நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு அதைப் பயன்படுத்த விரும்பினாலும், அவர்களின் வகுப்புகள் காலை 6:30 முதல் மாலை 7:30 வரை தொடர்ந்து நடைபெறும்.

வகுப்புகளின் தேதி மற்றும் நேரம்: வாரம் முழுவதும்
பெறக்கூடிய பேக்கேஜஸ்: காலை 6.30 முதல் இரவு 7.30 வரை தனி வகுப்புகள்
மகப்பேறுக்கு முற்பட்ட யோகா : வழங்கப்படுகிறது
நடத்தப்படும் மொழி: ஆங்கிலம்
முகவரி: 60 ஹார்டன் பிளேஸ், கொழும்பு 07
தொடர்பு எண்: 0112684808

The Om Spaceஒரு அர்ப்பணிப்பான யோகா ஸ்டுடியோ! The Om Space 2014இல் தொடங்கப்பட்டது. இங்கு அனைத்து பயிற்சியாளர்களும் தகுதி வாய்ந்தவர்கள், அனுபவம் வாய்ந்தவர்கள், மற்றும் அவர்களின் நிபுணத்துவத்திற்காக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவர்கள். ஸ்டுடியோ ஒரு சாதாரணமான எளிய இடம் ஆனால் இது வெற்றிகரமான வகுப்பிற்கான அனைத்து அடிப்படை வசதிகளையும் கொண்டுள்ளது. இது ஒரு fan-cooled, மற்றும் முற்றிலும் சுகாதாரமான மாற்றும் அறைகள் மற்றும் கழிவறைகளையும் கொண்டது.

வகுப்புகளின் தேதி மற்றும் நேரம்: காலை, திங்கள் முதல் வெள்ளி வரை
பெறக்கூடிய பேக்கேஜஸ்: தனி வகுப்புகள், ஆரம்பநிலை முதல் அனுபவம் வாய்ந்தவர்களுக்கான நிலைகள் கொண்ட வகுப்புகள்.
மகப்பேறுக்கு முற்பட்ட யோகா: வழங்கப்படுகிறது
நடத்தப்படும் மொழி: ஆங்கிலம்
முகவரி: The Royal Institute, 185/10 Havelock Road, கொழும்பு 5
தொடர்பு எண்: 0750783383

BarressentialNare ஒரு சான்றளிக்கப்பட்ட IBBFA Barre பயிற்றுவிப்பாளர் மற்றும் Esteemed Balanced Body institute உடன் Mat, Reformer & Trapeze Table பயிற்சியை முடித்துள்ளார். அதோடு அவர் ஸ்பெஷலிஸ்ட் Pre/Post Rehabilitation Pilates அத்துடன் Pre/Post Natal Pilates பயிற்சி பெற்றவர். இங்கு செல்வதால் நீங்கள் சிறந்த மற்றும் பாதுகாப்பான கைகளில் இருக்கிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறோம்!

வகுப்புகளின் தேதி மற்றும் நேரம்: வாரம் முழுவதும்
பெறக்கூடிய பேக்கேஜஸ்: குழு பேக்கேஜஸ், சேர்க்கை பேக்கேஜஸ், private refining packages.
மகப்பேறுக்கு முற்பட்ட யோகாவின் கிடைக்கும் தன்மை: வழங்கப்படுகிறது
நடத்தப்படும் மொழி: ஆங்கிலம்
முகவரி: 514/3 திம்பிரிகஸ்யாய வீதி, கொழும்பு 05
தொடர்பு எண்: 0777778953

Astanka Yoga Mandir
Astanka Yoga Mandir (AYM) என்கிற சான்றளிக்கப்பட்ட யோகா ஷாலா ஆன்மீக பரம்பரையுடன் 1953ஆம் ஆண்டு முதலானதாகும். அவர்கள் யோகா வகுப்புகளை கொழும்பில் பெரியவர்களுக்கும் சிறுவர்களுக்கும் 1987ஆம் ஆண்டு முதல் நடத்தி வருகின்றனர். வழங்கப்படும் வகுப்புகளின் வரிசையில் ஹத யோகா, அஷ்டாங்க வின்யாச, தியானம், யோக ஆலோசனை மற்றும் தெரபி யோகா ஆகியவை அடங்கும். AYM இல் உள்ள அனைத்து யோகா பயிற்றுனர்களும் இந்தியாவில் பெங்களூரில் உள்ள S-VYASA யோகா பல்கலைக்கழகம், மற்றும் Astanka Yoga Mandir இல் இருந்து பயிற்சி பெற்று தகுதி பெற்றுள்ளனர். பல சர்வதேச இணைப்புகளான ஆசிய யோகா தெரபி அசோசியேஷன், யோகா தெரபியில் Global Consortium மற்றும் பலவற்றை கொண்டுள்ளனர். அத்துடன் மாநாடுகளையும் சீனா, தென் கொரியா, சிங்கப்பூர் மற்றும் ஜப்பான் போன்ற நாடுகளில் செய்கிறார்கள். 

வகுப்புகளின் தேதி மற்றும் நேரம்: வாரம் முழுவதும்
பெறக்கூடிய பேக்கேஜஸ்: குழு தொகுப்புகள், தனி வகுப்புகள்
மகப்பேறுக்கு முற்பட்ட யோகா : வழங்கப்படவில்லை
நடத்தப்படும் மொழி: ஆங்கிலம், சிங்களம்
முகவரி: No 3 Ridgeway Pl, கொழும்பு 04
தொடர்பு எண்: 0777274859

Nanda Sri Hatha Yoga Instituteமூன்று வெவ்வேறு இடங்களில் வகுப்புகளைக் கொண்ட மிகவும் பரவலான யோகா ஸ்டுடியோக்களுக்கு மத்தியில், இந் நிறுவனம் மிகவும் பயனுள்ள ஹத யோகா வகுப்பை நடத்துகிறது. பிரபல யோகா ஆசிரியர் Nanda Siriwardene தலைமையில் இந்த சூப்பர் ஸ்டுடியோ உள்ளது. அவர் குரு Srikanth Abey இடமிருந்து அனைத்தையும் கற்றுக்கொண்டார், எனவே ஆரம்பநிலை முதல் மேம்பட்டவர்கள் வரை, யோகா சான்றிதழைத் தேடுபவர்கள் எனஅனைத்து நிலைகளிலும் சேர தயங்க வேண்டாம். அனைத்து 3 ஸ்டுடியோக்களிலும் சிறந்த வசதிகளான பார்க்கிங் இடம், குளிரூட்டப்பட்ட அறைகள், சுகாதாரமான உடை மாற்றும் அறைகள் மற்றும் கழிவறைகள் உள்ளன. அவர்கள் ‘பெண்களுக்கான பிரத்தியேக’ வகுப்பையும் வழங்குகிறார்கள்.

வகுப்புகளின் தேதி மற்றும் நேரம்: செவ்வாய், புதன், வியாழன், சனி, ஞாயிறு காலை 9 மணி முதல் இரவு 8.00 மணி வரை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வகுப்பு மற்றும் நிலையைப் பொறுத்தது.
பெறக்கூடிய பேக்கேஜஸ்: குழு, தனி வகுப்புகள்
மகப்பேறுக்கு முற்பட்ட யோகா : வழங்கப்படவில்லை
நடத்தப்படும் மொழி: ஆங்கிலம், சிங்களம்
முகவரி: Alfha Insitute Practical Training Hall, 137/1, நாவல வீதி, நுகேகொட.
தொடர்பு எண்: 0777 146 639.

Indian Cultural Centreஇந்த கலாச்சார மையம் வாராந்தம் யோகா வகுப்புகளை மலிவு விலையில் அதன் உச்ச நம்பகத்தன்மையையுடன் வழங்கி வருகிறது.

வகுப்புகளின் தேதி மற்றும் நேரம்: சனி மற்றும் ஞாயிறு காலை 7.30 முதல் மாலை 6.30 மணி வரை வகுப்பு மற்றும் மட்டம் (ஆரம்ப அல்லது மேம்பட்ட நிலை)
பெறக்கூடிய பேக்கேஜஸ்: குழு வகுப்புகள்
மகப்பேறுக்கு முற்பட்ட யோகா : வழங்கப்படவில்லை
நடத்தப்படும் மொழி: ஆங்கிலம், சிங்களம்
முகவரி: இந்திய கலாச்சார மையம், 16/2, Gregory’s Road, கொழும்பு 07
தொடர்பு எண்: 0112684698

Mantra Life CentreMantra Life Centre என்பது ஆரோக்கியமான நல்வாழ்வை ஊக்குவிக்கும் நோக்கமுடைய ஒரு அமைப்பாகும். சமூக நலம், சமூக சேவை நிகழ்வுகள், கல்வி பிரச்சாரங்கள், மற்றும் வளாகத்தில் வழக்கமான யோகா வகுப்புக்கள் ஆகியன நடத்துவதற்கு இந்த அமைப்பு ஆதரவை வழங்குகிறது. 

வகுப்புகளின் தேதி மற்றும் நேரம்: வாரம் முழுவதும்
கிடைக்கும் தொகுப்புகள்: குழு வகுப்புகள்
மகப்பேறுக்கு முற்பட்ட யோகாவின் கிடைக்கும் தன்மை: வழங்கப்படவில்லை
நடத்தப்பட்ட மொழி: ஆங்கிலம், சிங்களம்
முகவரி: 09, தந்த்ரி மாவத்தை, கோட்டே வீதி, எத்துல் கோட்டே, கொழும்பு
தொடர்பு எண்: 0112883356, 0711728981

 

யோகா பயிற்சி ஒரே நேரத்தில் உங்களை மையப்படுத்தவும், ஓய்வெடுக்கவும், அதிக அளவு கலோரிகளை எரிக்கவும் ஒரு சிறந்த வழியாகும். zenஇன் இறுதி நிலையை அடைவதற்கு நீங்கள் ஒரு மேம்பட்ட யோகியாக இருக்க வேண்டிய அவசியம் இல்லை. நீங்கள் உங்கள் இறுக்கமான தசைகளை நீட்டுதல், ஆழ்ந்த சுவாசப் பயிற்சி, மற்றும் உங்கள் மனம், உடல் மற்றும் ஆத்மாவுடன் இணைதல் ஆகியவை எப்படி உங்களை அதீத மன அழுத்தத்திலிருந்து விடுவிக்கும் என்பதை உணர்வீர்கள். உங்களின் ஆரோக்கியமான பயணத்தைத் தொடங்குவதற்கு இப்போதே பதிவு செய்யுங்கள்!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

single_template_7.php