உணவை  நாடி கிரேப் ரன்னர் கஃபே – Crepe Runner Café

கிரேப் ரன்னர் கஃபே – Crepe Runner Café

2021 May 5

Open Time:

முற்பகல் 2.00 - 10.00 (செவ்வாய் முதல் வியாழன் வரை) மற்றும் முற்பகல் 2.00 - 11.00 (வெள்ளி முதல் ஞாயிறு வரை)

Address

மெரைன் டிரைவ், கொள்ளுபிட்டிய, கொழும்பு-03. (Marine drive, Kollupitiya, Colombo 03)

directions

மெரைன் டிரைவ் HNB வங்கிக்கு அருகில் அமைந்துள்ளது.

Contact No

0772260037

Menu

மிகவும் பழக்கமான கடலோரப் பகுதி மெரைன் டிரைவில் அமைந்திருக்கும் கிரேப் ரன்னர் (crape runner) என்பது ஒரு அழகான சிறிய உணவகமாகும், மேலும் நமது இலங்கை சூரிய அஸ்தமனங்களின் பரந்த காட்சிகளை ரசிக்க சரியான இடமாக இது அமைகிறது. இனிப்பு மற்றும் சுவையான கிரேப்ஸின் (crepes) மாறுபட்ட வரம்பைக் கொண்ட கிரேப் ரன்னர் என்பது இலங்கை ஆன்மாவின் கலவையுடன் பாரம்பரிய பிரெஞ்ச் (french) தெரு உணவு வகைகளின் இணைவாகும். இது ஏராளமான வகையிலான கிரேப்ஸ் (crepes), ஃப்ரைஸ் (fries) மற்றும் பானங்களை உங்களுக்கு வழங்குகின்றது. ஏராளமான தேர்வுகள் மற்றும் திருப்திகாரமான சேவையென உங்களை மகிழ்விக்கிறது.

லைம் மோஜிடோ – Lime mojito – 250 LKR

மோஜிடோ (mojito) குளிர்ச்சியான மற்றும் புத்துணர்ச்சியூட்டும் ஒரு பானமாகும், இது கடுமையான வெப்பத்தை வெல்ல ஒரு சிறந்த தேர்வாக அமைகிறது. இது உங்கள் சராசரி மோஜிடோவிலிருந்து வேறுபட்டது, இது சோடாவுடன் தயாரிக்கப்படுகிறது. இது கூடுதல் பிஸி கிக் (fizzy kick) உங்களுக்கு வழங்குகிறது. இதில் புதினாவின் இலைகள் உள்ளன. அதிக இனிப்பாக இருக்காது, சிட்ரிக் சுவையை விரும்புவோருக்கு இது சரியானது.

நினைவில் கொள்ளுங்கள், இது ஒரு வர்ஜின்-மோஜிடோ (virgin mojito), எனவே இந்த கலவை உங்கள் குழந்தைகளைத் தூண்ட கூடிய சுவையை கொண்டது.

வெனிலா க்ரன்ச் மில்க் ஷேக் – vanila curuch milkshake – 400 LKR

மில்க் ஷேக்கில் கிரன்ச் (crunch) சேர்க்கப்படுகிறது. இதில் முக்கியமான ஷோரன்னரான (showrunner), வெனிலா சுவையிலிருந்து விலகிச் செல்லக்கூடாது என்பதற்காக மிகச் சரியான அளவீடுகளில் சேர்க்கப்படுகிறது.

இருப்பினும், மில்க் ஷேக் பால் பக்கத்தை நோக்கி அதிகமாகச் செல்கிறது, மேலும் நாம் கற்பனை செய்யுமளவுக்கு செறிவாகவும் இல்லை. ஆயினும்கூட, இந்த இனிப்பு மற்றும் புத்துணர்ச்சி ஒரு மாதிரியாக திருப்திப்படுத்துகிறது. விலைக்கு முழுமையாக மதிப்புள்ளது.

ஹோட் சாக்லேட் – hot chocolate – 400 LKR

கிரேப் ரன்னரில்( crape runner) உள்ள ஊழியர்களால் பரிந்துரைக்கப்பட்ட ஒரு உன்னதமான பானம். அவர்களின் சிறந்த விற்பனை பொருட்களில் ஒன்றாக கருதப்படுகிறது. இது சூடான சாக்லேட்டில் தயாரிக்கப்பட்டது. கிரீமியான, சூடான உருகிய சாக்லேட், பாலில் கலந்து வேறு லெவல் சுவையை தருகிறது. அதைத் தொடர்ந்து ஒரு நுரை அடுக்குடன் ஒரு மிகச்சிறந்த மார்ஷ்மெல்லோவுடன் கலவையை நிறைவு செய்கிறது.

லோடட் பிரைஸ் – சீஸ் ஆன் பிரைஸ் – loaded fries-cheese on fires – 450 LKR

பிரஞ்சு பொரியல்களின் (fries) மலையின் மேல் தூறப்பட்ட வெள்ளை சாஸ், சீஸ் மற்றும் மசாலாப் பொருட்களின் உச்சக்கட்டம் இந்த சீஸ் ஆன் பிரைஸ் (cheese on fries) ஆகும். இந்த டிஷ் ஒரு இனிமையான திருப்தியான, நிறைவான அனுபவத்தை அளிக்கிறது. இதில் மிளகாய், ஆர்கனோ மற்றும் பிற மூலிகைகள் மற்றும் மசாலாப் பொருட்கள் சேர்க்கப்படுகிறது. வெள்ளை சாஸ் மற்றும் சீஸ் ஆகியவை, இதில் ஒரு மிருதுவான இனிப்பு சுவையை அளிக்கிறது. இது நிச்சயமாக ஒரு தனித்துவமான உணவாகும்.

செவரி கிரேப்ஸ் – மின்ஸ்ட் சிக்கன் savory crepes-minced chicken – 400 LKR

இது கோழி, மூலிகைகள் மற்றும் சீஸ் ஆகியவற்றின் அபாரமான சேர்க்கையாகும். இந்த சுவையான கிரேப் (crepe) தரம் மற்றும் அளவு அடிப்படையில் உன்னதமான திருப்தி அளிக்கிறது. உருகிய சூடான உயர்தர சீஸ், மசாலா, ஊறுகாய் மற்றும் நொறுங்கிய வெங்காயத் துண்டுகளால் சமைத்த மென்மையான கோழி ஆகியவற்றின் பருமனான அடுக்குகளால் மூடப்பட்டிருக்கும். சீஸ், உலர் பொருட்களை ஒன்றாக இணைத்து இனிமையின் நுட்பமான சுவையைக் கொண்டுவருகிறது.

செவரி கிரேப்ஸ் – சீஸ் ஃபேண்டஸி – savory crepes-cheese fantasy – 400 LKR

“சீஸ் ஃபேண்டஸி” என்ற பெயர், இந்த டிஷ் மூன்று சீஸ் காம்போவை கொண்டது என்பதனாலாகும். இந்த உணவில் வெட்டப்பட்ட வெங்காயம் மற்றும் ஊறுகாய் ஆகியவை கெட்ச்அப் (ketchup) தூறலுடன் பரிமாறப்பட்டுள்ளது. கிரேப் (crepe) மெல்லியதாகவும், மிருதுவாகவும் இருக்கிறது.

கிலசிக் சுவிட் கிரேப்ஸ்-நட்டெல்லா ஆன்ட் ஓரியோ – classic sweet crepes- nutella and oreo – 450 LKR

நட்டெல்லா மற்றும் ஓரியோ கிரேப் (crepe), நீங்கள் அவசியம் முயற்சிக்க வேண்டிய ஒரு டெஸெர்ட் ஆகும். இடையில் வெட்டப்பட்ட நொறுங்கிய ஓரியோ (oreo) குக்கீகளின் சிறிய துகள்களுடன், நட்டெல்லாவின் (nutella) தாராளமான பரவலைப் பெறுவது, 100% சுவைக்கு உத்தரவாதம். இந்த உன்னதமான கிரேப் (crepe) அனைத்து குக்கீ-கிரீம் வெறியர்களுக்கும் ஏற்றது.

கொம்போ சுவிட் கிரேப்ஸ் – நட்டெல்லா+கிட் கேட்+ஸ்டோபெரி – combo sweet crepes- nutella+kit kat+strawberry – 500 LKR

ஒரு நல்ல சாக்லேட் மற்றும் ஸ்ட்ராபெரி காம்போவை விரும்புவோருக்கு, நட்டெல்லா + கிட்கேட் + ஸ்டோபெரி கிரேப் ஒரு சிறந்த விருந்தக்க அமைந்துவிடும். இது அதிக இனிப்பு நிறைந்த கலவையாகத் தோன்றினாலும், ஸ்டோபெர்ரிகள் இனிப்பை சரியான அளவு குறைத்து, அந்த punchy மற்றும் பழ சுவையைக் கொண்டுவருவதால், இந்த நட்டெல்லா மற்றும் கிட்கேட் கிரேப், அதிரடியான சுவையை அளிக்கிறது.

சுற்றுச் சூழல் (Ambience)

கிரேப் ரன்னர் (crepe runner) ஒரு இனிமையான, அழகான சூழலை வழங்குகிறது. இது மஞ்சள் மற்றும் வெள்ளை நிறத்திலான, பிரகாசமான விளக்குகளோடு இயங்குகிறது. ஒருபுறம் நீங்கள் கடலின் பார்வையில் ஊறலாம், மறுபுறம், வெள்ளை மார்பிள் கவுண்டர் டாப்புடன் ( countertop) திறந்த சமையலறை இருப்பதைக் காணலாம். சிறிய இடம் மற்றும் அழகான இருக்கை பகுதிகளைக் கொண்டுள்ளது.

குறிப்பு – மின்ஸ்ட் சிக்கன் savory crepes இனை, ஹோட் சாக்லேட்டுடன் சேர்த்து சுவைத்துப் பாருங்கள். சூடான ஹோட் சாக்லேட் பானமும், சிறிது சிறிதாக வெட்டப்பட்ட கோழித்துண்டுகளும் சேர்ந்து, இனிப்பும் உறைப்பும் கலந்த அந்த சுவை, அற்புதமாக இருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here