அழகை நாடி மனநிறைவான வாழ்க்கையை நெருங்க  ஒரு படி: கொழும்பில் உள்ள யோகா வகுப்புகள்

மனநிறைவான வாழ்க்கையை நெருங்க  ஒரு படி: கொழும்பில் உள்ள யோகா வகுப்புகள்

2021 Jul 7

சூரியன் ஒருபோதும் சலசலப்பை ஏற்படுத்தாது. இக்காலத்தில் ஓய்வெடுக்க நேரம் எடுத்துக்கொள்வது, நீங்கள் தாங்க வேண்டிய நிலையான மன அழுத்தத்திலிருந்து உங்களை விடுவித்துக் கொள்வது, மற்றும் கவனத்துடன் பழகுவது மிக முக்கியமானதாகும். யோகா, நீங்கள் ஏற்கனவே அறிந்திருக்கிறபடி, உடல் தோரணங்கள், சுவாச நுட்பங்கள் மற்றும் தியானம் ஆகியவற்றை இணைக்கும் ஒருவித உடல் மற்றும் மனப்பயிற்சியாகும்.

கவனமுள்ள வாழ்க்கைக்கு ஒரு படி மேலே செல்ல நீங்கள் ஆர்வமாக இருந்தால் கவலைப்படாதீர்கள், ஏனென்றால் கொழும்பில் உள்ள யோகா ஸ்டுடியோக்கள் மற்றும் வகுப்புகளின் பட்டியலை நாங்கள் உருவாக்கியுள்ளோம். ஏனென்றால் நீங்கள் ஓய்வெடுக்கவும், மனதை ஆசுவாசப்படுத்தவும், உங்களை நீங்கள் அறியவும் இவை நிச்சயம் உதவும்.

  1. பிராணா லவுஞ்ச் ( Prana Lounge)

கொழும்பு 7, ஹார்டன் பிளேஸில் அமைந்துள்ள பிராணா லவுஞ்ச், தளர்வு, சுய கண்டுபிடிப்பு மற்றும் குணப்படுத்துதல் ஆகியவற்றுக்கு வரும் அனைவருக்கும் ஒரு அனுபவத்தை வழங்குகிறது. தொடக்க, இடைநிலை மற்றும் நிபுணர் வேட்பாளர்கள், உடல்நலம் தொடர்பான சிகிச்சைகள், பிற நிகழ்வுகள் மற்றும் பட்டறைகளுக்கு நடத்தப்படும். யோகா மற்றும் தியான வகுப்புகள் மூலம் குணப்படுத்துவதற்கான நல்வாழ்வு மற்றும் சிகிச்சை முறைகளை அவர்கள் வழங்குகிறார்கள். ஹோமியோபதி, ரெய்கி, பிசியோதெரபி, ஆயுர்வேதம் மற்றும் குத்தூசி மருத்துவம் போன்ற பல்வேறு சமகால சுகாதார நடைமுறைகளை வழங்கும் ஒரு மருத்துவமனை அவர்களிடம் உள்ளது. மேலும் தகவல் மற்றும் விசாரணைகளுக்கு நீங்கள் அவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளலாம்:

வலைத்தளம்: https://www.pranalounge.lk
தொலைபேசி: 011 268 4808/076 557 5556
இன்ஸ்டாகிராம்: @pranaloungecolombo
பேஸ்புக்: Prana Lounge Colombo

2. ஓம் இடம் (The Om Space)

கொழும்பு 5, ஹெவலொக் சாலையில் அமைந்துள்ள ஓம் நிலையம் எந்தவொரு தனிநபருக்கும் பொருந்தக்கூடிய, யோகாவின் வெவ்வேறு பாணிகளைக் கற்பிப்பதற்காக அர்ப்பணிக்கப்பட்டுள்ளது; இங்கு தொடக்க, இடைநிலை, குழந்தை அல்லது கர்ப்பிணித் தாயாக இருந்தாலும் சரி. உங்கள் தேவைகள், நீங்கள் வசதியாக இருக்கும் நிலை மற்றும் யோகாவை ஒரு பயிற்சியாக மாற்றுவதன் மூலம் நீங்கள் எதை எதிர்பார்க்கிறீர்கள் என்பதன் அடிப்படையில் உங்களுக்கு மிகவும் பொருத்தமான வகுப்பைக் கண்டுபிடிக்க அவை உங்களுக்கு உதவக்கூடும். மேலதிக விசாரணைகள் மற்றும் தகவல்களுக்கு நீங்கள் அவர்களை தொடர்பு கொள்ளலாம்:

வலைத்தளம்: https://www.theomspace.lk
தொலைபேசி:  011 451 4866
பேஸ்புக்: The OM Space

3. நந்தா ஸ்ரீ ஹத யோகா நிறுவனம் (Nanda Sri Hatha Yoga Institute)

நுகெகொடவின் கொஹுவல பகுதியில் அமைந்துள்ள, ஹத யோகாவில் நிபுணத்துவம் பெற்ற குரு நந்தா சிரிவர்தன அவர்களின் நிலையமே இது. ஆரம்ப, இடைத்தரகர்கள் மற்றும் அனுபவமுள்ள பயிற்சியாளர்களுக்கு வகுப்புகளை நடத்துகிறார். நல்ல ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்துவதற்கும், நீண்ட ஆயுளுக்கும், ஒட்டுமொத்த மகிழ்ச்சி, அமைதி, உடல், மனம் மற்றும் ஆன்மா ஆகியவற்றில் பங்களிப்பு செய்கிறார். மனநலம், நீரிழிவு, உயர் இரத்த அழுத்தம், ஒற்றைத் தலைவலி மற்றும் முதுகெலும்பு பிரச்சினைகள் போன்ற தினசரி நாம் எதிர்கொள்ளும் பொதுவான உடல்நலப் பிரச்சினைகளை ஹத யோகா பயிற்சி மூலம் தணிக்கவும் குரு நந்தா சிரிவர்தன உதவுகிறார் . மேலும் விசாரணைகள் மற்றும் தகவல்களுக்கு அவர்களை தொடர்பு கொள்ளவும்:

வலைத்தளம்: http://nandasri-hathayoga.com/index.html
தொலைபேசி: 011 281 0671/077 726 4034

4. பாடி பார் (Body Bar)

கொழும்பு 5, ஜாவத்தை அவென்யூவில் உள்ள பாடி பார் யோகா, இருதய எதிர்ப்பு-பயிற்சி மற்றும் நடனம் மூலம் உடற்திறனை ஊக்குவிக்கும் ஒரு ஸ்டுடியோ ஆகும். வருடாந்தம் மற்றும் இரண்டாண்டு, காலாண்டு, மாதாந்திர மற்றும் வாராந்திர வரையிலான உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப வெவ்வேறு உறுப்பினர் கால அளவை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். யோகா பயிற்சி செய்யும் போது நீங்கள் பலவிதமான பயிற்சிகளை முயற்சிக்க விரும்பினால், பாடி பார் உங்களுக்கான இடமாக இருக்கலாம். எந்தவொரு விசாரணைகள் அல்லது கூடுதல் தகவல்களுக்கும் அவர்களை தொடர்பு கொள்ளவும்:

வலைத்தளம்: https://www.bodybar.lk
தொலைபேசி:  011 250 5462
இன்ஸ்டாகிராம்: @bodybar.lk
பேஸ்புக்: Body Bar

5. யோக ஆரோக்ய கேந்த்ரா (Yoga Arogya Kendra (Body & Beyond))

தெஹிவளையில் அமைந்திருக்கும் யோகா ஆரோக்கிய மையத்தை திரு. அனந்தரவி மற்றும் திருமதி ஏ.நதிபா ஆகியோர் இணைந்து செயற்படுத்துகிறார்கள். இக்கலையில் மேஸ்ட்ரோக்கள் இவ்விருவரும். அவர்கள் சர்வதேச அளவில் புகழ்பெற்ற பயிற்றுனர்கள். அவர்கள் யோகாவின் வெவ்வேறு பாணிகளைக் கற்பிக்கும் வகுப்புகளை நடத்துகிறார்கள், மேலும் உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப உங்களுக்கு ஏற்றவாறு தனிப்பயனாக்கப்பட்ட அட்டவணைகளையும் நடைமுறைகளையும் உருவாக்கலாம். உங்களில் வீட்டில் யோகா பயிற்சி செய்ய விரும்புவோருக்கு, அவர்கள் வீட்டு வருகைகளையும் நடத்துகிறார்கள். மேலும் தகவல் அல்லது விசாரணைகளுக்கு அவர்களை தொடர்பு கொள்ளவும்:

வலைத்தளம்: https://yoga-arogya-kendra.weebly.com
தொலைபேசி: 077 328 6582/075 594 6550

6. அஷ்டாங்க யோகா நிலையம் (Astanka Yoga Mandir)

கொழும்பு 3, ரிட்ஜ்வே பிளேஸில் அமைந்துள்ள அஷ்டாங்க யோகா நிலையம் மக்கள் உடல் ரீதியாகவும், மன ரீதியாகவும், ஆன்மீக ரீதியாகவும் தங்கள் ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்துவதற்காக யோகாவை ஒரு பயிற்சியாக மாற்ற உதவுவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. வெவ்வேறு வயதுக்குட்பட்டவர்களுக்கு அவர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப வெவ்வேறு வகையான மற்றும் யோகா பாணியை அவர்கள் கற்பிக்கிறார்கள், மேலும் ஒவ்வொருவரும் யோகாவை ஒரு பயிற்சியாக மாற்ற விரும்புவர். அவர்கள் சிகிச்சை யோகாவையும் கற்பிக்கிறார்கள், இது தியானத்துடன் பின்னிப் பிணைந்திருக்கும் மிகவும் கவனமுள்ள யோகாசனத்தை ஊக்குவிக்கிறது. மேலும் தகவல் மற்றும் விசாரணைகளுக்கு நீங்கள் அவர்களை தொடர்பு கொள்ளலாம்:

வலைத்தளம்: http://www.yoga.lk/
தொலைபேசி: 077 727 4859
பேஸ்புக்: Astanka Yoga Mandir

7. Yoga by Aaron Wickramasekara

கொழும்பில் மிகவும் பிரபலமான யோகா ஆசிரியர்களில் ஒருவரான ஆரோன் விக்ரமசேகர ஒவ்வொரு வாரமும் மலர் சாலையில் அமைந்துள்ள டி அண்ட் ஏ ஃபிட்னெஸில் யோகா வகுப்புகளை நடத்துகிறார். டி & ஏ ஃபிட்னஸ் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஒவ்வொரு வகுப்பிற்கும் வாராந்திர அட்டவணைகளை அவை வெளியிடப்படுகின்றன.  மேலும் நீங்கள் பங்கேற்க அமர்வுகள் முன்பதிவு செய்யப்பட வேண்டும். ஆரோன் உருமாறும் யோகா பின்வாங்கல்களையும் நடத்துகிறார். அங்கு நீங்கள் ஒரு நாள் கொழும்பின் புறநகரில் உள்ள மிகவும் அமைதியான நகரத்திற்குச் சென்று, யோகாவின் வெவ்வேறு பாணிகளைப் பயிற்சி செய்யும்போது அந்த நாளை நினைவாற்றலுக்காக அர்ப்பணிப்பீர்கள். மேலும் தகவல் மற்றும் விசாரணைகளுக்கு அவர்களை தொடர்பு கொள்ளவும்:

வலைத்தளம்: https://aaronwik.com
தொலைபேசி: 077 685 9992
இன்ஸ்டாகிராம்: @aaron_wick or @tafitnesslk

8. Babaji’s Kriya Yoga

பாபாஜியின் கிரியா யோகா என்பது சர்வதேச அளவில் புகழ்பெற்ற ஆசிரமமாகும். இது கொட்டாஞ்சேனை,  கொழும்பு 13 இல் அமைந்துள்ளது. பண்டைய இந்திய யோகாசனங்களை கொழும்பு மக்களின் இதயத்திற்கு கொண்டு வர முயற்சி செய்கிறார்கள். மன அழுத்தத்தை நிர்வகிக்க மக்களுக்கு உதவுவதற்காகவும், அவர்களின் பிற திட்டங்கள் மேம்படுத்தவும் இவர்கள் முயலுகிறார்கள். மக்களின் ஒட்டுமொத்த உடல், மன மற்றும் ஆன்மீக நல்வாழ்வே இவர்களது குறிக்கோள். மேலதிக விசாரணைகள் மற்றும் தகவல்களுக்கு, அவர்களை தொடர்பு கொள்ளவும்:

வலைத்தளம்: https://www.babajiskriyayoga.net/english/home.htm
தொலைபேசி: 077 605 5359/077 439 7339

9. Yoga by Annie Au

ஆன்னி ஒரு சான்றளிக்கப்பட்ட யின் யோகா பயிற்றுவிப்பாளராக உள்ளார். அவர் யோகா ஆர்வலர்களுக்கு இலவச பயிற்சித் திட்டங்களை நடத்துகிறார். அவர்கள் சான்றளிக்கப்பட்டப் பின்  யின் யோகா ஆசிரியர்களாக மாறலாம். அவரின் இலவச நிரல்களை வலைத்தளத்தின் மூலம் நீங்கள் பார்க்கலாம் அல்லது மேலதிக தகவல்களுக்கும் விசாரணைகளுக்கும் இன்ஸ்டாகிராம் வழியாக அவரை  தொடர்பு கொள்ளலாம்:

வலைத்தளம்: https://linktr.ee/annie_au_yoga
இன்ஸ்டாகிராம்: @annie_au_yoga

10. Anoja Weerasinghe

கொழும்பில் நன்கு அறியப்பட்ட யோகா பயிற்றுவிப்பாளரான அனோஜா வீரசிங்க, அபினா யோகா ஆசிரமத்தில் வகுப்புகளை நடத்துகிறார். ஆரம்ப நாட்களில், இடைத்தரகர்கள் மற்றும் மேம்பட்ட மாணவர்களை வெவ்வேறு நாட்களில் மையமாகக் கொண்டு வகுப்புக்களை நடத்துகிறார். அவர் சிவானந்தா அபினா யோகா குருகுலா என்ற பேஸ்புக் பக்கத்தை நடத்தி வருகிறார். அங்கு அவர் நடத்தும் யோகா வகுப்புகள் தொடர்பான அனைத்து புதுப்பிப்புகளையும் இடுகிறார். மேலும் அவர் வீட்டில் பயிற்சி செய்ய ஆர்வமுள்ள அனைவருக்கும் வழக்கமான வீடியோக்களை யூடியூபில் பதிவேற்றுகிறார். நீங்கள் அவருடைய நிரல்களைப் பார்த்து, மேலும் தகவலுக்கு அவரை தொடர்பு கொள்ளலாம்:

பேஸ்புக்: Sivananda Abhina Yoga Gurukula
தொலைபேசி: 077 229 2662

எல்லாமே இப்போது உங்களிடம் இருக்கிறது! மேலே குறிப்பிட்டுள்ள யோகா வகுப்புகளில் ஏதேனும் ஒன்றை நீங்கள் முயற்சித்தால், கீழேயுள்ள கருத்துகளில் உங்கள் நினைவாற்றல் பயணம் மற்றும் அனுபவங்களைப் பகிரவும் . மகிழ்ச்சியாகவும், ஆரோக்கியமாகவும், பாதுகாப்பாகவும் இருங்கள்!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here