அழகை நாடி அழகான சேலை குறிப்புகள்

அழகான சேலை குறிப்புகள்

2021 Sep 12

பெரும்பாலான பெண்கள் புடவைகளை விரும்புகிறார்கள் என்ற உண்மையை நாங்கள் நன்கு அறிவோம், ஆனால் சில நேரங்களில் அவர்கள் துணிகள், பராமரிப்பு, பாணிகள் போன்ற சில முக்கியமான உண்மைகளை அதிகம் அறிந்திருக்க மாட்டார்கள். கிட்டத்தட்ட அனைத்து தொடர்புடைய தலைப்புகளிலும் நாங்கள் அதிக எண்ணிக்கையிலான கட்டுரைகளை வெளியிட்டுள்ளோம்.
புடவைகள் அம்மாக்கள் மற்றும் அத்தைகளுடன் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட காலம் கடந்துவிட்டது. இப்போது போக்குகள் மற்றும் ஃபேஷன் மாற்றத்துடன், அவர்கள் இளம் கூட்டத்தினரிடையே மிகப்பெரிய மோகம். செக்ஸி ப்ளோஸ் டாப்ஸுடன் அணியும்போது, ​​சேலை மிகவும் சூடாகவும், வேறு எந்த ஆடைகளிலும் நடக்கும்.
இந்த சந்தை பரந்த அளவிலான அழகான புடவைகளை வழங்குகிறது. கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு நிறம், வடிவமைப்பு மற்றும் வெட்டுக்களில் டிசைனர் பிளவுசுகள் உங்கள் புடவை ஆடைக்கு ஒரு புதிய தோற்றத்தைக் கொடுக்கும்.

புடவை பல வழிகளில் எளிதில் வடிவமைக்கக்கூடிய ஒரு பல்துறை ஆடை. ஒவ்வொரு பாணியிலான திரைச்சீலை உங்களுக்கு ஒரு தனித்துவமான தோற்றத்தை அளிக்கிறது, இது உங்கள் புடவையில் உங்கள் வளைவுகளை மேம்படுத்தி, நீங்கள் ஏற்கனவே இருப்பதை விட இன்னும் அற்புதமாக தோற்றமளிக்கும்.

புடவைகள் வெவ்வேறு துணிகள் மற்றும் அற்புதமான வண்ணங்களில் வருகின்றன. நீங்கள் ஒரு சாதாரண நிகழ்விற்காக ஒரு பாரம்பரிய புடவையுடன் செல்லலாம் அல்லது ஒரு நவீன புடவை தோற்றத்திற்கு ஒரு வடிவமைப்பாளர் புடவையை அணியலாம். உங்கள் சேலையின் தோற்றம் நீங்கள் கலந்து கொள்ள விரும்பும் நிகழ்வு மற்றும் துணி தேர்வு ஆகியவற்றைப் பொறுத்தது.

நீங்கள் சரியான பாகங்கள் மூலம் ஸ்டைலான நவநாகரீக தோற்றத்தை உருவாக்கலாம். ரவிக்கை தேர்வு கூட ஒரு கவர்ச்சியான தோற்றத்தை உருவாக்குவதில் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. சேலையில் எப்படி நேர்த்தியாக இருக்க வேண்டும் என்பதற்கான 5 குறிப்புகள் பற்றி மேலும் அறிய படிக்கவும்.

1. உங்கள் தோற்றத்தை உயர்த்த சரியான துணியை தேர்வு செய்யவும்.

புடவைகள் சாடின், பருத்தி, பட்டு (Satin, Cotton, Silk)மற்றும் பலவகை துணிகளில் வருகின்றன. பருத்தி நேர்த்தியாகவும் மிருதுவாகவும் தோற்றமளிக்கும் அதே வேளையில் அது வேகமாக மடிந்து, ஒவ்வொரு சலவை செய்தபிறகும் மென்மையாக இஸ்திரி (ironing) செய்யப்பட வேண்டும்.

நீங்கள் வழக்கமான உடைகளை விரும்பினால், சிஃப்பான், ரேயான், ஜார்ஜெட் (Chiffon, Rayon, Georgette) மற்றும் பிற துணிகளை நிர்வகிக்க எளிதானது(materials that are easy to manage) என்பதால் நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். துணியைச் சரியாகப் பெறுவது உங்கள் புடவையை அற்புதத்துடன் எடுத்துச் செல்ல உதவும்.

2. ஒரு குறிப்பிட்ட நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது.

உங்களை அற்புதமாகத் தோற்றுவிக்கும்.புடவைகள் கருப்பு, சாம்பல், நீலம், தங்கம், இளஞ்சிவப்பு, மெரூன், ஓம்ப்ரே மற்றும் பல வண்ணங்களில் வருகின்றன. நீல & பிரவுன், ரெட் ஏஞ்சல், பிளாக் & கிரே, கிரே கோல்ட் மற்றும் பிற அழகான எல்லைகளைக் கொண்ட வண்ணங்களின் கலவையையும் நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்.

பிரகாசமான நிறங்கள் ஒரு நபரின் தோற்றத்தை அதிகரிக்கின்றன, அதனால்தான் இத்தகைய புடவைகள் திருமணங்கள் அல்லது சமூகக் கூட்டங்களில் அணியப்படுகின்றன. நுட்பமான அல்லது மெல்லிய நிறங்கள் ஒரு நவநாகரீக தோற்றத்தை பராமரிக்கும் போது கவனம் செலுத்தும் அணுகுமுறையை சித்தரிக்கின்றன.

3. ரவிக்கையில் சரியான விஷயங்களைப் பெறுதல்.

உங்கள் புடவையை பூர்த்தி செய்யும் பிளவுசைத் தேர்ந்தெடுப்பது உங்கள் தோற்றத்தை உயர்த்துவதற்கான சிறந்த குறிப்புகளில் ஒன்றாக எளிதாகக் கருதப்படலாம். நீங்கள் ரவிக்கைக்கு அதே சேலையின் நிறத்தை தேர்வு செய்யலாம் அல்லது சேலையின் நிறத்துடன் பொருந்தக்கூடிய மென்மையான வண்ணங்களுக்கு செல்லலாம். உங்கள் சேலையின் ஒட்டுமொத்த தோற்றத்திற்கு ஒரு அற்புதமான விளைவைக் கொண்டுவருவதற்கு நீங்கள் முறை அடிப்படையிலான பிளவுசுகளைப் பெறலாம்.

4. டிரைப்பிங் (drape) – உங்கள் புடவையின் தோற்றத்தை ஆக்கவும், அழிக்கவும் முடியும்.
புடவையை எப்படி ஸ்டைல் ​​செய்வது என்று யோசிக்கிறீர்களா?
புடவை அணிவதில் டிரைப்பிங் ஒரு முக்கியமான பகுதியாகும். பட்டர்பிளை, ஃப்ரண்ட் பல்லு, லெஹெங்கா ஸ்டைல் (Butterfly, Front Pallu, Lehenga Style) ​​மற்றும் பிற டிராப்பிங் ஸ்டைல்கள் உங்கள் தோற்றத்தை தடையின்றி மேம்படுத்தலாம்.

புடவையை நேர்த்தியாக ப்ளீட்(pleasts) செய்வதற்கும், உங்கள் விருப்பப்படி உங்கள் புடவையை ஸ்டைல் ​​செய்ய சரியான முறையில் பின்(pin) செய்வதற்கும் முக்கியத்துவம் கொடுங்கள்.

5. உங்கள் சேலையை அழகான துணைக்கருவிகளுடன்(accessories, shoes, jewelry, handbags) பூர்த்தி செய்யவும்.
அணிகலங்கள் (accessories) உங்கள் தோற்றத்தை நிறைவு செய்கின்றன. இருப்பினும், அணுகல் என்பது நீங்கள் அணிந்திருக்கும் சேலை வகையைப் பொறுத்தது. நீங்கள் திருமணங்கள் அல்லது சமூகக் கூட்டங்களுக்கு கனமான சேலை அணிந்திருந்தால், நீங்கள் எளிதாக கனமான பாகங்கள் பயன்படுத்தலாம். ஆனால், நீங்கள் தினசரி உடுத்தும் புடவைகளைத் தேர்வு செய்கிறீர்கள் என்றால், உங்கள் தோற்றத்தை சமநிலைப்படுத்த ஒளி பாகங்கள்(light weight jewels or accessories) தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here