அழகை நாடி அத்யா: இலங்கையில் வளர்ந்து வரும் கண்கவர் வடிவமைப்பாளர்கள்.

அத்யா: இலங்கையில் வளர்ந்து வரும் கண்கவர் வடிவமைப்பாளர்கள்.

2021 Oct 4

மிக நேர்த்தியான வடிவமைப்பு மற்றும் உன்னதமான வடிவினைக் கொண்ட அத்யா, ஓர் வளர்ந்து வரும் வீட்டில் அணியக் கூடிய நேர்த்தியான ஆடை பிராண்ட் ஆகும். இது உள்ளூர் நவ நாகரிக சந்தையில் மிக உயர் தரத்தில் நிலைத்து நிற்கிறது. அனைத்து வயதினரையும் பற்றி கரிசனை கொள்ளக்கூடிய இரு ஆளுமைகளினால் தனித்துவமான திறமைகளின் மூலம் 2014ஆம் ஆண்டு ஆரம்பிக்கப்பட்டது. அனைத்து ஆடைகளும் ஒரே அளவுகளுடன், கண்ணை கவரும் விதத்தில் ஈடு இணையில்லா வகையில் ஆடைகள் நிர்மாணிக்கப்படுகின்றது.

சிறு வயது முதல் பல்கலைக்கழகம் வரை ஒன்றாகவே கற்ற வடிவமைப்பாளர்களான டியுமி பண்டித மற்றும் இஷாரா பெர்னாண்டோ ஆகிய தோழிகளால் மாறி வரும் வடிவமைப்புகளுக்கு ஏற்ப, பெண்களுக்கான வடிவமைப்புகள் இலக்கு வைத்து, இவ் நவநாகரீக ஆடை வடிவமைப்பை ஆரம்பித்துள்ளனர். ஆரம்பத்தில் அவர்கள் மேற்கொண்ட வடிவமைப்புக்களை நண்பர்கள் மற்றும் நெருங்கியவர்களுக்கு இடையில் விற்பனை செய்தனர். அது பிரபல்யம் அடைந்து, அவர்களது வடிவமைப்புகள் அதிகளவில் உடனடியாக விற்பனையாகி, வாடிக்கையாளர் மத்தியில் மிகுந்த வரவேற்பையும் பெற்றது. தென் அரைக்கோளத்தில் வாழும்  நங்கையரின் கோடைகாலத்திற்கு ஏற்ற வகையில் அழகிய முறையில் சுகாதார முறையில், வடிவமைக்கப்பட்ட நவநாகரீக வடிவமைப்புகளை எங்கள் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஓரே பார்வையில் அவதானிக்கலாம்.

எமது செயற்பாடுகளையும் ஆரோக்கியத்தையும் சமநிலைப்படுத்தும் சாதாரணமாக சமூகத்தின் வெளியிடங்களுக்கு அணியக் கூடிய ஆடைகள் மற்றும் அலுவலகங்களுக்கு அணியக்கூடிய சிறந்த ஆடைகளை அத்யாவின் மூலம் தெரிவு செய்து கொள்ளலாம். மேலும் இதமாக அணியும் பெல் பேண்ட்ஸ், பிரகாசமான குரொப் டாப்ஸ், பிளங்ஙின் சேட் போன்றவற்றை அத்யா ஆடையகத்தின் அறிமுகப் பகுதியிலேயே அவதானிக்கலாம். அதிகம் விற்பனையாகும் வர்ணங்கள் மெருகூட்டப்பட்ட ஜெக்ஸன் ப்லொக் மற்றும் கோடுகளுடன் கூடிய வென்டேஜ் கொமிக் போன்றன வெளியே அணிந்து செல்ல மிகப் பொருத்தமான ஆடைகளாகும்.

தனித்துவமாக குறிப்பிட்ட தீவில் வடிவமைக்கப்பட்ட அரைக் காலப் பகுதி சேகரிப்புக்களை கொள்வனவு செய்து கொள்ளலாம். எமது நாளாந்த வடிவமைப்புகளை எமது முகநூல் மற்றும் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கங்களில் இடங்களுடன் அவதானிக்கலாம்.

அழகான முறைகளில் பார் பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்ட அத்யா, உள்நாட்டு மக்களை மட்டுமன்றி தற்போது உலகளவில் அனைவரையும் தம் பக்கம் ஈர்த்துள்ளது. ஒரே  மாதிரியான வடிவமைப்புகளை பல நபர்கள் விரும்புவதால், ஒரு அவர்களின் உறுதிபாட்டின் அடிப்படையில், ஏமாற்றத்தை தவிர்ப்பதற்காக தேவையான அளவில் வடிவமைப்புகள் காணப்படுகிறது.

சிறந்த வடிவமைப்புகள் உயர் தரத்தில் உள்ளது. அத்தோடு கூட்டமாக இருக்கும் போது தனித்துவமாக காட்ட உதவுகிறது. ஆடைகளின் தன்மை, தரம் என்பன விலை ஈர்க்க கூடியவை. அலுவலகத்திற்கு அணியும் ஆடையில் இருந்து கடற்கரையோரத்தில் திட்டமிட்டு செல்லும் வரை அணியக் கூடிய அனைத்து ஆடைகளையும் சிறந்த முறையில் தெரிவு செய்யலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here