அழகை நாடி Choosing the right nail polish

Choosing the right nail polish

2021 Nov 20

உங்கள் தோல் தொனி நெயில் பாலிஷை உங்கள் நிறத்துடன் பொருத்துவது எவ்வளவு முக்கியம் என்பதை விரிவாகச் சொல்ல வேண்டிய அவசியமில்லை. உங்கள் நண்பருக்கு அழகாக இருக்கும் வண்ணம் அல்லது நிழலை நீங்கள் காணலாம். இருப்பினும், நீங்கள் விளையாடும் போது அது நன்றாக மொழிபெயர்க்கப்படவில்லை. உங்கள் நிறத்தில் உள்ள வித்தியாசத்தை நீங்கள் கருத்தில் கொண்டீர்களா? தோல் தொனியைப் பொறுத்து நிறங்கள் கழுவப்பட்டதாகவோ அல்லது பொருந்தாததாகவோ தோன்றலாம். எனவே, நிறம் முக்கிய கருத்தில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

ஒரு உதவிக்குறிப்பாக, பின்வருவனவற்றைக் கவனியுங்கள்:
பளபளப்பான சருமம் – இந்த சரும நிறத்திற்கு, இலகுவான நிழலுடன் நெயில் பாலிஷ் வண்ணங்களைச் சுற்றிப் பார்க்க முயற்சிக்கவும். சிவப்பு நிறத்தைத் தவிர மிகவும் இருண்ட நிறங்களிலிருந்து விலகி இருக்க நினைவில் கொள்ளுங்கள். முயற்சி செய்யுங்கள்:

வெளிர் நிறங்கள் (light blue)
சிவப்பு(red)
ஊதா நிற நிழல்கள்( light violet, mauve, pale purple)
பீச் (breach brown,light Brown, butter colour)
ஆரஞ்சு( orange)

 

நடுத்தர அல்லது ஆலிவ் தோல் தொனி – இது துரு மற்றும் தங்க நெயில் பாலிஷ் தவிர கிட்டத்தட்ட எதையும் சுமந்து செல்லும் வண்ணம். பிந்தைய நிறங்கள் இந்த தோல் தொனியை பூர்த்தி செய்யாது. முயற்சி செய்யுங்கள்:

சிவப்பு (ஆரஞ்சு-சிவப்பு)
இளஞ்சிவப்பு (light red)
நீலம் (வான நீலம்)(sky blue)
ஊதா (medium purple)

கருமையான சருமம் – இது அதிர்ச்சியாக இருந்தாலும், கருமையான சருமத்தில் மிகவும் கருமையான நிறங்கள் சிறப்பாக இருக்கும். அடர் நிறங்கள் வெளிவருகின்றன, மேலும் அவை இந்த தோல் நிறத்துடன் முற்றிலும் துடிப்பானவை. எனவே, வெளிர் அல்லது வெளிர் நிறங்களைத் தவிர்க்கவும், ஏனெனில் அவை உங்கள் தோலின் நிறத்துடன் கழுவப்படுகின்றன. முயற்சி செய்யுங்கள்:

நியான் (neon)மற்றும் பிரகாசமான பிங்க்(dark pink) (magenta)
ஊதா நிறத்தின் அடர் பெர்ரி நிறம்(dark purple, dark violet)
அடர் சிவப்பு(dark red,wine red)
க்ரீம் மற்றும் பீஜ் நிறத்துடன் ஒரு மெல்லிய நிறம்(dark brown,dark sand brown)
தீவிர கோபால்ட் நிழல்கள்(dark blue,royal blue)

எதை தவிர்க்க வேண்டும் என்று தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.
சரியான நெயில் பாலிஷ் நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதில், எதைத் தவிர்க்க வேண்டும் என்பதையும் நீங்கள் அறிந்து கொள்ள வேண்டும். உதாரணமாக, நீங்கள் மிகவும் நேர்மையாக இருந்தால், மிகவும் இருட்டாக இருக்க வேண்டாம், அல்லது அது உங்கள் கைகளை கழுவி விடலாம். உங்களிடம் மிகவும் சதுரமான நகங்கள் இருந்தால், மிகவும் இலகுவான எதையும் தவிர்க்கவும். இந்த அடிப்படையில் சோதனை மற்றும் பிழை இருந்து வருகிறது; சில நேரங்களில் நீங்கள் ஏதாவது முயற்சி செய்ய வேண்டும், அது உங்களுக்கு வேலை செய்யாது.

உங்களுக்கு பிடித்த நிறங்கள்.
இப்போது, ​​இந்த உதவிக்குறிப்பு மற்ற அனைத்தையும் ரத்து செய்வது போல் தோன்றலாம், நான் உங்களுக்கு வழங்குகிறேன், அது ஒருவகையில் செய்கிறது. பார், உங்களுக்கு எந்த மெருகூட்டல் சிறந்தது என்பதைத் தேர்ந்தெடுப்பது உங்களுடையது. இந்த விதிகளில் சில உங்களுக்குப் பொருந்தாமல் இருக்கலாம் அல்லது நீங்கள் கவலைப்படாமல் இருக்கலாம். எந்த பிரச்சினையும் இல்லை! எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இவை உங்கள் நகங்கள், எனவே உங்களுக்கு பிடித்த நிறம் உங்களுக்கு அழகாக இருக்காது என்று விதிகள் கட்டளையிட்டால், ஆனால் நீங்கள் அதை எப்படியும் அணிய விரும்பினால், அதைச் செய்யுங்கள்!

நெயில் பாலிஷ் அகற்றுவதற்கான உதவிக்குறிப்புகள்.
otc நெயில் பாலிஷ் ரிமூவர்ஸ்
பாரம்பரிய நெயில் பாலிஷ் ரிமூவரைப் பயன்படுத்த நீங்கள் முடிவு செய்தால், தேர்வு செய்ய பல்வேறு வகைகள் உள்ளன. பல விருப்பங்களுடன், எந்த தயாரிப்பு பயன்படுத்த சிறந்தது மற்றும் பாதுகாப்பானது என்று நீங்கள் ஆச்சரியப்படலாம்.

Otc நெயில் பாலிஷ் ரிமூவர்களில் அசிட்டோன் உள்ளது அல்லது “அசிட்டோன் அல்லாதது” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இரண்டு பொருட்களிலும் இரசாயனங்கள் உள்ளன என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள், அவற்றை நீங்கள் அடிக்கடி பயன்படுத்தினால் அல்லது சரியான காற்றோட்டம் இல்லாமல் இருந்தால் உங்களுக்கு தீங்கு விளைவிக்கும்.

நெயில் பாலிஷ் ரிமூவர் உங்கள் நகங்கள் மற்றும் தோலில் கடினமாக இருக்கும், எனவே அறிவுறுத்தப்பட்டபடி பயன்படுத்துவது சிறந்தது மற்றும் அடிக்கடி பயன்படுத்த வேண்டாம்.

நன்கு காற்றோட்டமான அறையில் ஒரு பருத்தி பந்து அல்லது முன்கூட்டியே நனைத்த நெயில் பாலிஷ் ரிமூவர் பேடைப் பயன்படுத்தவும்.
நெயில் பாலிஷ் ரிமூவரைப் பயன்படுத்திய பிறகு லோஷனுடன் ஈரப்படுத்தவும்.
முடிந்தால் விரல் நகங்களில் மட்டும் நெயில் பாலிஷ் ரிமூவரைப் பயன்படுத்தவும், சிறிது நேரம் மட்டுமே பயன்படுத்தவும்.
உங்கள் நகங்களின் ஆரோக்கியத்தை பராமரிக்க ஒவ்வொரு முறையும் வண்ணம் தீட்டுவதில் இருந்து ஓய்வு எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

( Nude shades) இயற்கையான நக வண்ண நிழலுடன் உங்கள் தோற்றத்தை ஏன் மேம்படுத்தக்கூடாது?
(Nude colours)இயற்கையான நக வண்ணம் என்பது அனைவருக்கும் அவர்களின் நக பராமரிப்பு ஆயுதக் களஞ்சியத்தில் தேவைப்படும் வண்ணம். நகத்தின் நிறம் என்னவென்று உங்களுக்குத் தெரியாத சமயங்களில் – அல்லது மிகவும் நுட்பமான தோற்றத்தை( unique look) நீங்கள் விரும்பும் போது, மிகவும் இயற்கையான நக வண்ணம் ஒரு சிறந்த பயணமாகும்.

ஒரு இயற்கையான நக நிறம் ஒவ்வொரு ஆடைக்கும் மற்றும் ஒவ்வொரு சந்தர்ப்பத்திற்கும் சிறப்பாக செல்கிறது, இது குறைந்த பராமரிப்பு மற்றும் தினசரி எளிதாக்குகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here