உணவை  நாடி கொழும்பிலுள்ள பிரபல கொரிய உணவகங்கள்

கொழும்பிலுள்ள பிரபல கொரிய உணவகங்கள்

2022 Jan 28

இலங்கை என்ற தீவு நல்ல உணவுகளை சமைக்கும் அல்லது உண்ணும் நடைமுறைகளைக் கொண்ட ஒரு நாடாகும். நம் நாட்டில் அறிமுகப்படுத்தப்படும் பல்வேறு வகையான உணவு வகைகளின் அடிப்படையில் எல்லா உணவுகளும் முன்னேற்றம் கண்டுள்ளன. பொதுவாக இது நம் நாட்டின் தலைநகருக்கு மிகவும் பொருந்தும். கொழும்பைச் சுற்றியுள்ள பிரசித்திபெற்ற உணவகங்களுல் சுவை நிறைந்த கொரிய உணவுகளும் அடங்குகின்றன.

கொழும்பில் கொரிய உணவகங்கள் இருக்கின்றன என்பது பற்றி உங்களுக்குத் தெரிந்திருக்க வேண்டும். கொரிய உணவு ஆர்வலர்கள் அனைவரும் இந்த உணவகங்களில் உங்களுக்குப் பிடித்தமான கிம்ச்சி( Kimchi), பிபிம்பாப்(Bibimbap), டியோக்போக்கி (Tteokbokki)மற்றும் புல்கோகி (Bulgogi)போன்ற உணவு வகைகளைச் சாப்பிடலாம். அது தொடர்பான மேலதிக தகவல்களையம் அவ்வாறான உணவகங்களையும் தொடர்ந்து பாருங்கள்.

1. கேங்ஸ் கிட்சன் (Kang’s Kitchen)

கொழும்பிலுள்ள அனைவராலும் அறியப்பட்ட கொரிய உணவகமாக கேங்ஸ் கிட்சன் இருக்கும் என்பதால் இதற்கு அறிமுகம் தேவையில்லை என்று சொல்லலாம். இங்குள்ள ஜஜாங்மியோன் (கருப்பு நூடுல்ஸ்) மற்றும் டியோக்போக்கி (Tteokbokki) போன்ற உணவுகள் கேங்ஸ் கிட்சன் வாடிக்கையாளர்களிடையே மிகவும் பிரபலமானவை. மேலும் கேங்ஸ் கிட்சனில் வழங்கப்படும் எந்த உணவுகளையும் நீங்கள் குறையாகப் பார்க்க முடியாது.

முகவரி: 28/1, ஹோர்ட்டன் பிளேஸ், கொழும்பு 7
தொடர்புகளுக்கு: 0112 697 216
திறக்கும் நேரம்: திங்கள் முதல் சனி வரை 12 மணி – 2.30 மணி, மாலை 6 மணி – இரவு 9.30 வரை
(ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் விடுமுறை)

2. ஹான் கூக் குவான் (Han Gook Gwan)

1991 ஆம் ஆண்டு முதல் கொரிய உணவுகளை வழங்கி வருபவர்தான் ஹான் கூக் குவான். வயதானவர், ஆனால் தங்கமானவர். உணவு உண்ண வறுகின்றவர்களிடையே பொதுவான ஒரு பாராட்டை ஹான் கூக் குவான் உணவகம் பெறுகின்றது. இந்த உணவகத்தின் உணவுகள் இலங்கையர் அனைவரினதும் பசியைப் போக்கி திருப்தியை தருகின்றன.

முகவரி: 25, ஸ்ரீ சம்புத்தத்வ ஜெயந்தி மாவத்தை, கொழும்பு 5
தொடர்புகளுக்கு: 0112 587 961
திறக்கும் நேரம்: மு.ப 11.30 – பி.ப 2.30 , பி.ப 5.30 – பி.ப 10.30 வரை

3. தி பிபிம் (The Bibim)

இந்த உணவகத்திற்கு பிரபலமான கொரிய உணவான பிபிம்பாப் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த உணவானது ஒரு கிண்ணத்தில் சோறுடன் பல்வேறு காய்கறிகள், இறைச்சி மற்றும் வறுத்த முட்டையுடன் கூடிய உணவாக காணப்படும். இதன் சுவையின் அடிப்படையில் தி பிபிமில் அதிகம் விற்பனையாகும் உணவு வகைகளில் இதுவும் ஒன்று என்பதில் ஆச்சரியமில்லை. இங்கு தேர்வு செய்ய பல்வேறு வகையான இறைச்சி வகைகளும் உள்ளன.

முகவரி: 375, ஆர்.ஏ. டி மெல் மாவத்தை, கொழும்பு 3
தொடர்புகளுக்கு – 0767 584 406
திறக்கும் நேரம்: மு.ப 11 மணி முதல் பி.ப 11 மணி வரை.

4. அரிரங் 5 (Arirang 5th)

திம்பிரிகஸ்யாய சாலையில் வசதியாக அமைந்துள்ள மற்றொரு நன்கு வடிவமைக்கப்பட்ட கொரிய உணவகம் Arirang 5th ஆகும். Arirang 5th மெனுவில் எங்களுக்கு மிகவும் தனித்துவமாய் தென்பட்டது அவர்களின் செட் மெனு விருப்பத்தெரிவுகள் 2, 3 அல்லது 4 நபர்களுக்கான பகுதிகளாக உணவைப் பெற்றுக்கொள்ளும் வசதியாக இருப்பதுதான். அது குழுவாக சாப்பிடுவதற்கு மிகவும் பொருத்தமான மெனுவாக இருக்கிறது.

முகவரி: 181, திம்பிரிகஸ்யாய வீதி, கொழும்பு 5
தொடர்புகளுக்கு- 0115 882 661
திறக்கும் நேரம்: மு.ப 11.30 மணி முதல் பி.ப 9 மணி வரை.

5. கிம்ஸ் பெமிலி கொரியன் ரெஸ்டூரன்ட் (Kim’s Family Korean Restaurant)

உணவகத்தின் பெயரிலிருந்து ஒருவர் எண்ணம் தோன்றுவதைப் போல கிம்ஸ் பெமிலி கொரியன் ரெஸ்டூரன்டில் வீடு போன்றதொரு வரவேற்கத்தக்க வடிவமைப்பு அமைந்துள்ளது. வாடிக்கையாளர்கள் சுவையான ஜாப்சே அல்லது பிபிம்பாப்பை அனுபவிக்கும்போது அவர்கள் இனிமையான அனுபவத்தை பெறுவார்கள் என்பது உறுதி செய்யப்படுகிறது. ஜாப்சே அல்லது பிபிம்பாப் என்பன அங்கே உள்ள மெனுவின் பிரபலமான மற்றும் விரிவான இரு உணவுகளாகும்.

முகவரி: 14-14 ஆர்.ஏ. டி மெல் மாவத்தை, கொழும்பு 4
தொடர்புகளுக்கு: 0763 425 053
திறக்கும் நேரம்: திங்கள் முதல் சனி வரை மு.ப 11.30 மணி – பி.ப 9.00 ஞாயிற்றுக்கிழமை – மு.ப 11.30 – பி.ப 8.30 வரை

6. சியோல் ரெஸ்டூரன்ட் (Seoul Restaurant)

சியோல் ரெஸ்டூரன்ட் ஒரு சூப்பர் கொரிய உணவு விருந்தை வழங்குகின்ற உணவகம் ஆகும். அதேவேளை அவர்கள் பலவிதமான வறுத்த மற்றும் சூடான வெண்ணெய் உணவுகளை வழங்குவதன் மூலம் இலங்கை மக்களின் உணவு நுகர்வினை தொட்டுச் செல்கிறார்கள். இதுபோன்ற பல்வேறு முயட்சிகளை இந்த உணவகம் மேற்கொண்டுள்ளது. அத்தோடு அவர்கள் இறக்குமதி செய்யும் கொரிய பொருட்களை விற்கவும் முனைகிறார்கள். எனவே அவர்களுடன் நீங்களும் இணைந்திருங்கள்.
முகவரி: 375 ஆர். ஏ. டி மெல் மாவத்தை, கொழும்பு
தொடர்புகளுக்கு: 0117 021 215
திறக்கும் நேரம்: மு.ப 10 மணி முதல்- பி.ப மணி வரை

7. KBQ கொரியன் பார்பிக்யூ (KBQ Korean Barbecue)

மக்கள் கூட்டத்திற்குப் பிடித்த கொரியன் பார்பிக்யூ அல்லது KBQ கொரியன் பார்பிக்யூவை உண்ணும்போது ஏற்படும் சுவையில் மெய்மறந்து போக முடியும். இது நம்பமுடியாத ருசியைத் தருவதோடு இதிலிருக்கும் சுவையான மசாலாவானது எல்லா உணவுகளிலும் மசாலா சுவையை விரும்பும் இலங்கையர்களுக்கு ஏற்றதாக இருக்கும். கோழியை வித்தியாசமான முறையில் சுவைக்க வேண்டுமென்ற பலரின் ஆசையை இந்த உணவகம் நிச்சயம் போக்குமென்பற்கு உத்தரவாதம் தர முடியும்.

முகவரி: ஜன ஜெய சிட்டி மால் ராஜகிரிய (ஜேஜேசி மால்) ஜினதாச நியதபால மாவத்தை. ஸ்ரீ ஜயவர்தனபுர கோட்டை
தொடர்புகளுக்கு: 0114 341 782
திறக்கும் நேரம்: மு.ப 9 மணி முதல் – பி.ப 10 மணி வரை.

8. ரோபாடா க்ரில் (Robata Grill)

Movenpick ஹோட்டலில் அமைந்துள்ள Robata Grill உணவகமானது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட 7 ஆசிய உணவு வகைகளின் அற்புதமான தேர்வுகளைக்கொண்டு அறியப்படுகிறது. நான் தனிப்பட்ட முறையில் இரண்டு முறை ரோபாட்டாவுக்குச் சென்றிருக்கிறேன். அவர்களின் கொரிய உணவுக் கட்டணத்தைப் பொறுத்தவரை, அவர்களின் பல்கோகியை முயற்சித்ததால் நீங்கள் ஏமாற்றமடைய மாட்டீர்கள் என்று என்னால் கூற முடியும்.

9. ஹான்கூக் கிச்சன் (Hancook Kitchen)

சுற்றுப்புறத்தில் ஹான்கூக்கிற்கு இருக்கை இல்லா பற்றாக்குறையை ஒரு சுவையான கொரிய க்ரப் உணவானது ஈடுசெய்கிறது. இது கொழும்பின் புறநகர்ப் பகுதிகளில் வசிப்பவர்களுக்கானது. அத்தோடு சில அசல் கொரிய உணவுகள் ஒருவரின் பசியை மிஞ்சிய சுவையான உணவுகள் என்று சொன்னால் அது மிகையாகாது.

முகவரி: 501/1/A புதிய கண்டி வீதி, தலங்கம
தொடர்புகளுக்கு: 0113 657 777
திறக்கும் நேரம்: திங்கள் முதல் சனிக்கிழமை வரை 12-10 மணி வiர் ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில் மூடப்பட்டுள்ளது.

10. கொரியன் பிரைட் சிக்கன் ஹட் (Korean Fried Chicken Hut)

கொரியன் வறுத்த கோழி மற்றும் கிம்ச்சி சாலட் வேண்டுமா? அப்படியானால் கொரியன் பிரைட் சிக்கன் ஹட் கண்டிப்பாக முயற்சிக்க வேண்டிய உணவாகும். அவர்கள் ஒரு சில வரையறுக்கப்பட்ட கொரிய உணவுகளில் நிபுணத்துவம் பெற்றாலும் இது ஒரு தனிச்சிறப்புள்ள உணவாகும். அங்கு நீங்கள் திருப்தியான உணவைப் பெறுவீர்கள்.

எனவே, கொரிய உணவுச் சுவைத் தேடலுக்கு தீர்வைப் பெறுவதற்கான உணவகங்களின் பட்டியலை நாங்கள் உங்களுக்காக அறியத்தந்துள்ளோம் ஏதெனும் ஒரு கொரிய உணவகத்தை நாங்கள் தவறவிட்டோமா? உங்கள் கருத்துக்கள் மூலம் எங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள்.

ஹர்ஷினி பெர்னாண்டோ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

single_template_7.php