இஸ்சோ

நகைச்சுவையான சூழலில் மலிவான Sea food.
கொழும்பில் வசிக்கும் கடல் உணவுப்பிரியர்களிடையே, சிறிது காலமாக பிரபல்யமாக இருப்பது கொல்லுப்பிட்டியில்‌‌ அமைந்துள்ள Isso எனும் உணவகம் .‌ அவர்கள் சமீபத்தில் தங்கள் மேல் தளத்தை ஒரு இனிமையான பார் ஒன்றை பொதுமக்களுக்குத் திறந்தனர். நாங்களும் அதைப் பார்க்கச் சென்றோம், நாங்கள் இதுவரை முயற்சிக்காத இசோ மெனுவில் புதிய உணவுகளைக் கண்டறிய மட்டுமே. இது எப்படி சென்றது என்று பார்க்கலாம்!

பானங்கள்

Red Smoothie (LKR 590)

ஒரு பிரகாசமான இளஞ்சிவப்பு நிறத்தில் Red smoothie என்ற கலவையைப் பெறுவதில் எனக்கு ஆச்சரியமாக இருந்தது. நல்ல ஆரோக்கியமான: காலை அருந்தக்கூடியது இப்பானம்.‌ இதன் அடர்த்தியும் உயர் தன்மையும் ஒரு சாப்பட்டிற்கு பதிலாக‌ வைக்கக்கூடியது‌. நல்ல சமநிலையை அளிக்கக்கூடிய இந்த பானம் உறுதியானது. பீட்ரூட் மற்றும் orange சுவைக்கு நன்றி. நல்ல உடல் சமநிலையை ஏற்படுத்தக்கூடிய உறுதியானதும் மற்றும் மண்வாசனைக்குரியதுமான இந்த பானத்தின் பீட்ரூட் மற்றும் orange சுவைக்கு நன்றி. கித்துலினால் இதற்கு இனிப்பு ஊட்டப்பட்டுள்ளதால் இது மிகவும் ஆரோக்கியமானது.

Lemonade (Orange and Lemongrass) (LKR 390)

தன்னுடைய menu இல் பல எலுமிச்சைசாறு பானங்களை இஸ்சோ கொண்டிருந்தது. நாங்கள் ராஸ்பெரி மற்றும் பஷென் பழங்கள் இருந்த ஒரு பானத்தை ருசித்து பார்க்க விரும்பினோம். ஆனால் அது இருக்காததால் பட்டியலிட்டிருந்த இதை முயற்சிக்க முடிவு செய்தோம்.

பசியைத்தூண்டும் உணவு வகைகள்( Appetizers)

1. Calamari Rings 2pcs (LKR 290)

இவை ஒவ்வொன்றும் சுமார் LKR 150 இற்கு ஒரு நல்ல ஒப்பந்தமாக இருந்தன. Coating சரியானதாக இருந்தாலும் Calamari இற்கு கொஞ்சம் சுவையும் இல்லை. Tarter சாஸ் சுவையைச் சேர்ந்தது, ஆனால் ஒரு டிஷ் அதன் சுவையூட்டிகளை மட்டுமே நம்ப வேண்டும் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன். இதை மேம்படுத்தலாம்.

2. Crab Cakes 2pcs (LKR 490)

எங்களுக்கு ஒரு வெற்றியாளர் இருக்கிறார்! முதல் மிருதுவான கடியிலிருந்து சுவையானது. ஒரு திக்(Thicc) ( ஆமாம், நான் சொன்னேன்!)கூட பிரட்தூள்களில் நனைத்த Coating உடன் இந்த நண்டு Cake இறைச்சியால் நிரம்பியிருந்தது. நீங்கள் கடிக்கும்போது அது விழும். மாசாலாவின் லேசான சுவை உங்கள் சுவை மொட்டுகளுடன்(taste buds) விளையாடுகிறது, ஆனால் அந்த சுவையில் இறைச்சி சுவைக்காது. இவற்றில் 10 ஐ மிக்க மகிழ்ச்சியாக சாப்பிட்டிருக்கலாம், ஆனால் முழு மெனுவையும் பரிசீலனை செய்யவே பணம் பெறுகிறேன், ஆகையால் அடுத்த உணவிற்கு செல்லவேண்டிய கட்டாயம்.

3. Prawn and Avocado Salad (LKR 690)

புதிய கீரைகள் மற்றும் இறால் கொண்டு முதலிடம் வகிக்கின்றன. மெனுவில் உள்ள ஆரோக்கியமான விருப்பங்களில் ஒன்றான சாலட்டை ரசிப்பது மகிழ்ச்சியாக இருந்தபோதிலும், இதில் அதிக சுவையைச் சேர்க்க ஒரு சுவையூட்டியை நாங்கள் விரும்புகிறோம்.

மெயின்ஸ்

Isso Burger (LKR 990)

இது போன்ற ஒரு பர்கரை நான் சந்திக்கவில்லை. சாலட், சீஸ் மற்றும் முட்டையின் ஆரோக்கியமான உதவிக்கு நடுவில் ஒரு ஆழமான வறுத்து நொறுக்கப்பட்ட Coating செய்யப்பட்ட இறால் patty உங்களுக்கு காத்திருக்கிறது. ரொட்டி மென்மையானது அல்ல, ஆனால் அதன் உறுதியானது முழு உணவையும் சாஸ்கள் ஊறவைத்து சரிந்து விடாமல் தடுக்கிறது. ஒரு சுவாரஸ்யமான சுவையை உருவாக்கும் பல்வேறு அமைப்புகளின் வடிவமும் உள்ளது. நிச்சயமாக இதை பரிந்துரைக்கவும்.

Baked Crab (LKR 1990)

Issoவைப் பற்றி மிகவும் சுவாரஸ்யமானது என்னவென்றால் அவற்றின் விளக்கக்காட்சி மற்றும் உணவைத் தயாரிப்பதற்கான எதிர்பாராத முறைகள். இந்த டிஷ் இரண்டு நண்டு ஓடுகளை விளிம்பில் நிரப்பப்பட்ட இறைச்சியுடன் வறுக்கப்பட்ட காய்கறிகள் மற்றும் பிசைந்த உருளைக்கிழங்கை அலங்கரிக்கும் சாலட் முதலிடத்தில் ஒரு பட்டாசு முழு குழுமத்தையும் நிறைவு செய்தது. விளக்கக்காட்சிக்கான சிறந்த மதிப்பெண்கள்! பிசைந்த உருளைக்கிழங்கு கிரீமி மற்றும் சீஸி. அமைப்பு மேம்படுத்தப்பட்டலாம். ஆனால் சுவை நன்றாக இருந்தது. நண்டு இறைச்சி ஒரு தனித்துவமான தயாரிப்பாக இருந்தது, எண்ணற்ற இனிப்பு மற்றும் புளிப்பு சுவைகளுடன் உங்கள் நாக்கில் ஒரு டேங்கோ நடனமாடுகிறது. YUM!

Laksa Noodle Soup (LKR 990)

இது மிதமான காரமானதாக இருந்தது, எங்களை ஆச்சரியப்படுத்தியது, ஆனால் டிஷ் சுவைகளை அதிகமாக பாராட்ட வைத்தது. சாப்பிடுவது குழப்பமாக இருக்கும்போது (வழுக்கும் நூடுல்ஸ்), இது கடல் உணவு மற்றும் டோஃபு ஆகியவற்றின் தாராளமான உதவியைக் கொண்டிருந்தது, இது இனிப்பு , புளிப்பு மற்றும் காரமான குழம்பில் சுவையான Coating ருசித்தது. தங்கள் சுவை மொட்டுகளைக் குறைக்காமல் அனுபவிக்க விரும்புவோருக்கு, இது மிகச் சிறந்தது.

சுற்றுப்புறம்

ஊழியர்கள் தாழ்மையுடனும் உதவியாகவும் இருந்தார்கள். நாங்கள் உள்ளே நுழைந்தபோது ஒரே ஒரு பையன் மட்டுமே இருந்தான், ஆனால் அவர் ஒரு சிறந்த வேலையைச் செய்தார், ஒரே நேரத்தில் எங்கள் ஆர்டர்களை எடுத்துக்கொண்டார், சமையலறைக்கு தகவல் கொடுத்தார், இறால் பற்றிய எங்கள் மதிப்பாய்விற்காக காக்டெயல்களைத் தூண்டிவிட்டு சேவை செய்தார். இடம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மற்றும் வண்ணமயமானது, இது இரு தளங்களிலும் இயங்கும் ஒரு தீம். மேல் தளம் ஒரு பட்டியாக மாற்றப்பட்டுள்ளது, மங்கலான விளக்குகள் ஒரு காதல் சூழ்நிலையை உருவாக்குகின்றன, அதேசமயம் கீழ்தளம் உங்கள் குடும்ப நட்பு உணவு கூட்டாக உள்ளது.
பணத்திற்கு நல்ல மதிப்பு, Isso அவர்களின் உணவுகளை முழுமையாக்குவதற்கும் சிறந்த சேவையை வழங்குவதற்கும் ஒரு பயங்கர வேலை செய்கிறது. மீண்டும் செல்ல நாங்கள் காத்திருக்க முடியாது!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here