உணவை  நாடி கொழும்பிலுள்ள Buffet – 2021

கொழும்பிலுள்ள Buffet – 2021

2021 Nov 11

ஒரு  இலங்கையரிடம் உங்கள் வாழ்க்கையில் பிடித்த மற்றும் ரசித்த விடயங்கள் என்னவென்று கேட்டால் உணவு, சரக்குவகைகள், பைலா பாடல்கள் என்ற வெளிப்படையான பதில்கள் சட்டென்று கிடைத்துவிடும். எவ்வித கலக்கமுமின்றி இவை மூன்றும் வரிசைப்படுத்தப்படுகின்றது.

இயற்கையின் மூலமே உயிரினங்கள் காலை உணவு முதல் இரவு உணவு வரை அதிகபட்ச உணவை நுகர்கின்றன. அவற்றுள் காலை சிற்றுண்டிகள், மாலைநேர தின்பண்டங்கள் மற்றும் இனிப்புகள் அனைத்தும் உள்ளடங்கும். வித விதமான உணவுவகைகளை தேர்வு செய்து அதிகளவில் உட்கொள்ளவேண்டும் என்ற எமது மனப்பான்மைக்கு ஏற்றாற் போல் இலங்கையில் உருவாக்கப்படும் புஃபேக்கள்(BUFFET) மிகவும் பிரபலமானவை.

உங்கள் சிறந்த வாழ்க்கையை சுவாரஸ்யமாக அனுபவித்திடவும் புதுவித சுவைகளை ருசித்திடவும் உங்கள் வாழ்க்கை வழிகாட்டியாக திகழும் நாடியிலிருந்து, கொழும்பில் பிரசித்தி பெற்ற சிறந்த புஃபேக்கள் (BUFFET)என்ற பட்டியலை தொகுத்து வழங்க முடிவு செய்துள்ளோம். கீழே உள்ள பட்டியலிலிருந்து உங்களுக்கு பிடித்தவற்றை அல்லது நீங்கள் அனுபவித்த சிறந்த புஃபே (BUFFET)அனுபவத்தை எம்மோடு பகிர்ந்துகொள்ளுங்கள்!

ஹாபர் கோர்ட் எட் கிங்ஸ்பெரி கொழும்பு (harbour Court at the Kingsbury Colombo) 

மது அருந்துவதற்கும், உணவருந்துவதற்கும் மிகச்சிறந்த இடங்களில் ஒன்று கிங்ஸ்பரி ஹோட்டல். இதற்கு சிறந்த எடுத்துகாட்டு அங்குள்ள ஹாபர் கோர்ட். வருகைத் தந்திருக்கும் விருந்தினர்களுக்கு முன்னால் புதிதாக சமைத்த உணவுகளை திரையரங்கு போல் காட்சிப்படுத்தி விருந்துண்ணலை புதியதொரு மறக்கமுடியாத அனுபவத்திற்கு இட்டுச்செல்கிறது.

பல்வேறு விதமான உணவு வகைகளுடன் கூடிய சர்வதேச புஃபே (BUFFET) போன்று நவீன மற்றும் அதிநவீன வடிவமைப்பில் ஒழுங்கு செய்து பார்ப்பவர் மனதை மகிழ்வித்து கண்களை கவர்ந்து வாயில் எச்சில் ஊறச்செய்வதையே ஹாபர் கோர்ட் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

சர்வதேச இரவு உணவு: LKR 3,900 (திங்கள்-ஞாயிறு)

ஞாயிறு ப்ரஞ்ச்(காலை உணவிற்கும் மதிய உணவிற்கும் இடைப்பட்டது): LKR 7,200 (with unlimited bubbly), LKR 4,500 (without bubbly)

தொலைபேசி: 077108772

தி லகூன் எட் சினமன் க்ரேன்ட் (The Lagoon at Cinnamon Grand)

மிகவும் நுணுக்கமாக பலவிதமான பாணிகளில் சமைக்கப்பட்ட கடல் உணவுகளை சுவைக்கும் வாய்ப்பை யாரும் தவறவிடுவதில்லை. அவர்களின் ஆசிய உணவு வகைகளும் ஏனைய கண்டங்களின் சுவையான ஆகாரங்களும் உங்கள் சுவையரும்புகளைத் தூண்டும்.

சுவைமிக்க கடலுணவுகளை உண்ணும் அனுபவத்தைப் பெற்றிட அதிநவீனமாய் வடிவமைக்கப்பட்ட உட்புறத்தோற்றத்தோடு காட்சியளிக்கும் தி லகூனுனை ஒரு தடவையேனும் பார்வையிடுங்கள்.

மதிய உணவு: LKR 3,500 (ஞாயிறு மட்டும்)

தொலைபேசி: 0112 497 371

குறிப்பு: தி லகூனில் ஞாயிற்றுக்கிழமை மட்டுமே புஃபே (BUFFET) உள்ளது, வாரத்தின் ஏனைய நாட்களில் அவர்களின் வழக்கமான மதிய உணவு மற்றும் இரவு உணவு தயாரிப்பிலிருந்து தேவையான உணவை ஆர்டர் செய்யலாம்.

ஃபிரான்ஸோ எட் வோட்டர்ஸ் எட்ஜ் (Pranzo at Waters Edge)

இத்தாலிய உணவுகளை ருசித்துப் பார்க்க விருப்பமுடையவரா நீங்கள்?. அப்போது நிச்சயம் ஒரு தடவை ஃபிரான்ஸோக்கு சென்று முயற்சித்துப் பாருங்கள். பத்தரமுல்லை பிரதேசத்திலுள்ள தியவன்னா ஓயாவின் நீர்நிலையில்  அமைந்துள்ள இது உண்மையான இத்தாலிய சுவையனுபவத்தை உங்களுக்கு வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. இங்குள்ள சுவையான பாஸ்தா மற்றும் பீஸ்ஸா உணவுவகைகள் நாக்கிற்கும் பார்வைக்கும் நிச்சயம் விருந்தளிக்கும். வாட்டர்ஸ் எட்ஜ் அதன் நேர்த்தியான சேவை மூலமும் வசதியான மற்றும் கவர்ச்சிகரமான உட்புற தோற்றத்தையும் கொண்டமைந்து எப்போதும் மிகவும் ருசியான சமையக்கலையை கொண்டிருப்பதை உணர்த்துகின்றது. எனவே அடுத்தமுறை உங்கள் அன்புக்குரியவர்களை ஒரு சுவையான இத்தாலிய உணவகத்திற்கு அழைத்துச் செல்ல விரும்பினால், எங்கு அழைத்துச் செல்ல வேண்டும் என்பது இப்போது உங்களுக்கு தெரிந்திருக்கும்.

ப்ரஞ்ச்(காலை உணவிற்கும் மதிய உணவிற்கும் இடைப்பட்டது): LKR 3950 (ஞாயிற்றுக்கிழமைகளில்)

தொலைபேசி: 0112 863 863

கார்ட்டன்ஸ் ஆர்க் (Garton’s Ark) 

மது மற்றும் உணவருந்துவதற்கான ஒரு புதிய வழியை அனுபவித்து மகிழ்ந்திட கார்டன் ஆர்க்கிற்கு வாருங்கள். நாவலயில் அமைந்துள்ள நகர்ப்புற குளிர்நிலப் பூங்காவை அண்மித்திருக்கும் தியவன்னா ஓயாவின் அமைதியான நீரில் நீங்கள் பயணிக்கும் போது, சர்வதேச உணவு வகைகளுடன் பலவிதமான ருசியான உணவுகளை வழங்கி உங்கள் சுவை மொட்டுகளை கவர்ந்திழுப்பதையே அவர்கள் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளனர். அதிநவீன வடிவமைப்புகளுடன்

அதிநவீன உட்புற தோற்றத்தோடு வடிவமைக்கப்பட்ட இடத்தில் நேரடி பொழுதுபோக்கு அம்சங்களோடு இணைந்து கவர்ச்சியான இசையோடு  கார்டன் ஆர்க் உங்களுக்கும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுக்கும் மறக்க முடியாத ஒரு விருந்துண்ணல் அனுபவத்தை வழங்கும்.

இரவு உணவு: LKR 2,500 (செவ்வாய்)

இரவு உணவு: LKR 3,200 (வெள்ளி – சனிக்கிழமை)

தொலைபேசி: 0112 818 633

க்ரேஸ் கிச்சன் எட் ஹில்டன்  (Graze Kitchen at Hilton)

வரிசைப்படுத்தப்பட்டிருக்கும் அற்புதமான உள்ளுர் மற்றும் சர்வதேச உணவு வகைகளை ருசித்திட ஹில்டனில் உள்ள புஃபே  (BUFFET) ஒரு புதுமையான மற்றும் சுவாரஸ்யமான அனுபவத்தை பெற்றுத்தரும் என்பது உறுதி.உங்களது வெறித்தனமான பசியைத் தீர்த்திடும்  சுவை மிகுந்த புதிய கடல் உணவுகள் மற்றும் இறைச்சிகள் போன்ற நீங்கள் விரும்பும் உணவுகளை வழங்கிவருகிறது ஹில்டனில் உள்ள கிரேஸ் கிச்சன.;

உயர் தேநீர்: LKR 3,288 (சனிக்கிழமை, போயா நாட்கள் மற்றும் வணிக விடுமுறை நாட்கள்)

இரவு உணவு: LKR 4,388 (with mocktails), LKR 4,888 (with cocktails)

தொலைபேசி: 0112 492 492

நுக கம எட் சினமன் க்ரேன்ட் (Nuga Gama at Cinnamon Grand)

நுக கம அல்லது ஆலமர கிராமம் என்பது ஒரு தனித்துவமான இலங்கை உணவகமாகும். இது 200 ஆண்டுகளுக்கும் பழமையான ஆலமரத்தைச் சுற்றி அமைக்கப்பட்டுள்ளது. பாரம்பரிய சாயலுடன் அமைந்த குடிசைகள், பாரம்பரியமாக உடையணிந்த பணியாளர்களின் சேவையேடு வாரத்தின் எல்லா நாட்களிலும் சுவையான இலங்கையுணவு புஃபே(BUFFET) ஐ வழங்கிவருகிறது. வார நாட்களில் இரவு உணவு புஃபே(BUFFET) சலுகைகளும் வழங்கப்படுகின்றன.

இரவு உணவு: LKR 2,890 (வியாழன், வெள்ளி மற்றும் சனி)

தொலைபேசி: 0112 497 468

தி டைனிங்  ரூம் எட் சினமன் லேக்சைட் (The Dining Room at Cinnamon Lakeside)

மற்ற உணவகங்களைப் போலவே , சினமன் லேக்சைட் உள்ளூர் புஃபே(BUFFET)யும் பல உணவகங்களுக்கு போட்டியாளராக உள்ளது. புஃபே(BUFFET) உணவகமான தி டைனிங் ரூமில் பன்முகத்தன்மையை விரும்புவோருக்கும் விருந்தினர்களுக்கும் சுவையான இறைச்சிகள், வாயில் எச்சில் ஊறவைக்கும் இனிப்பு வகைகள் மற்றும் சர்வதேச உணவு வகைகளையும் வழங்குகிறது. வரலாற்று சிறப்புமிக்க பெய்ரா ஏரியின் ஓரத்தில் ஒரு இனிமையான உலாவை நீங்கள் மேற்கொள்ளும் போது இரவு உணவிற்கு முன்னரே உங்கள் பசியை அதிகரிக்கும்.

மதிய உணவு: LKR 3,100 (திங்கள் – ஞாயிறு)

இரவு உணவு: LKR 3,500 (திங்கள் – ஞாயிறு)

தொலைபேசி: 0112 491 930

க்ரேன்ட் ஒரியன்டல் ஹொட்டல் (Grand Oriental Hotel)

கொழும்பு துறைமுகத்தின் பிரமிக்க வைக்கும் கடற்கரை காட்சிகளுடன், கிராண்ட் ஓரியண்டல் ஹொட்டலில் உள்ள ஹார்பர் அறை ஒரு ராஜாவுக்கு வழங்கப்படும் விருந்துபசார சூழலைக் கொண்டிருக்கும். அதற்கேற்றாற் போலவே பிரத்தியேகமான உணவுவகைகளும் அடங்கியிருக்கும்.

எந்தவொரு இடையூறுமில்லாமல் மகிழ்ச்சியைத் தேடுபவர்களுக்கு மனதையும், நாவையும் கவரும் வகை இறைச்சிகள் மற்றும் பிரம்மாண்ட உணவுகளையும் ருசிக்க விரும்பும் அனைவருக்கும் இவ் ஹோட்டல் ஒரு சிறந்த தேர்வாகும்.

இரவு உணவு: LKR 2,750 (வெள்ளி – சனிக்கிழமை)

தொலைபேசி: 0112 320 320

AYU at Movenpick

சர்வதேச சொகுசு ஹொட்டல் போன்றதொரு சிறந்த அனுபவத்தை வழங்குவதில்

AYU at Movenpickஇன் யுலுரு உணவகம் உறுதி செய்கிறது. தற்கால உணவுகளால் ஈர்க்கப்பட்டு அதன் வடிவமைப்பு மற்றும் அமைப்பையும் ஏற்று நாள் முழுவதும் வித வித  உணவுகளை இவ் உணவகம்  வழங்குகிறது. இந்த புஃபேவை (BUFFET); தொடங்குவதற்கு முன், நீங்கள் ஒரு உணவைத் தவிர்க்க வேண்டும் அல்லது இரண்டு முறை உணவைத் தவிர்க்க வேண்டும் அல்லது 5m ஓட்டத்திற்குச் செல்ல வேண்டும் என்று இவ்  எழுத்தாளர் பரிந்துரை செய்கிறார். வெறித்தனமான பசியின்மை. இல்லையெனில் அவர்கள் பரிமாறும் கரத்திலிருந்து  இனிப்பு வரை அனைத்தையும் நீங்கள் சுவைப்பதை உறுதிசெய்யும்.கடல் உணவு பிரியர்கள், கடல் உணவு புஃபேயில் (BUFFET) தங்களுக்கு பிடித்த  சிறந்தவற்றை தெரிவு செய்வது  உறுதி. மேலும் சன்டே ஃபேமிலி லஞ்ச் புஃபே (BUFFET) பத்து சமையல் நிலையங்களுடன்  உங்களின் உணவுத் தரத்தை உயர்த்தும் அற்புதமான விருந்தை வழங்குகின்றது.

கடலுணவுடனான இரவுணவு: LKR 3,750 (சனிக்கிழமை).

குடும்ப மதிய உணவு: LKR 3,350 (ஞாயிறு).

வரம்பற்ற பானத்தொகுப்பு: LKR 4,100

தொலைபேசி: 0117 450 450

ஃப்ளோ எட் ஹில்டன் கொழும்பு ரெசிடன்ஸ் (Flow at Hilton Colombo Residences)

உலகம் முழுவதிலுமிருந்து அற்புதமான உணவு வகைகளை வழங்கும், ஃப்ளோ எட் ஹில்டன் கொழும்பு ரெசிடென்ஸ் ஒரு முழுமையான விருந்துபசாரமாகும். அதன் விருந்தினர்களுக்கு தனிப்பட்ட உணவுப் பகுதிகள் மற்றும் நன்கு ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட மெனுவையும் வழங்குகிறது, இந்த உணவகம் ஒவ்வொரு விசேட நிகழ்விற்கும்  பொருத்தமான  இடமாகும். அதன் நன்கு தயாரிக்கப்பட்ட புஃபே(BUFFET) கட்டணங்களில் ஏதேனும் ஒன்றைப் பார்வையிடுவதை கூட  நீங்கள் தவறிவிடுவீர்கள்.

காலை உணவு: LKR 2,150 (திங்கள் – ஞாயிறு)

மதிய உணவு: LKR 2,800 (வியாழன் – வெள்ளி)

இரவு உணவு: LKR 3,150 (வெள்ளிக்கிழமை – இத்தாலிய உணவு வகைகள்), சனிக்கிழமை (சர்வதேச உணவு வகைகள்)

தொலைபேசி: 0115 344 644

போர்ட்ஸ் ஒஃப் கோல் எட் தாஜ்சமுத்ரா (Ports of Call at Taj Samudra)

கொழும்பில் உள்ள தாஜ் சமுத்ரா அதன் போர்ட்ஸ் ஒஃப் கோல் உணவகத்தில்,  எல்லாவற்றையும் சரியாகச் செய்கிறது. அதன் சர்வதேச புஃபே(BUFFET) நிச்சயமாக உங்களுக்கு ஏமாற்றமளிக்காது.  ஏனெனில்  விருந்தினர்கள் இறைச்சிகள், சாலட்டுகள் மற்றும் நீங்கள் நினைக்கும் எல்லாமே நன்கு  பராமரிப்பு செய்யப்படுகின்றன. நீங்கள் அனைத்து திரவங்களையும் தவிர்த்துவிட்டு, உங்கள் உணவை வேகமாக்கி, அவற்றின் முழு அளவிலான வாயில் எச்சில் ஊறவைக்கும் உணவு வகைகளை ஒரு முறை  முயற்சி செய்து பாருங்கள்.  ஒரு விருந்துக்கு  மதிப்புள்ள விருந்தாக வெள்ளிக்கிழமை இரவு புஃபேவை(BUFFET) உணவகம் பரிந்துரைக்கிறது!

இரவு உணவு: LKR 3,750 (திங்கள் – ஞாயிறு)

ஞாயிறு ப்ருஞ்ச்: LKR 4,200 (வழக்கமானது), LKR 4,900 (வரம்பற்ற பீர்), LKR 6,000 (அன்லிமிடெட் ஸ்பார்க்லிங்), LKR 5,700 (150 மில்லி ஜின்)

தொலைபேசி: 0112 446 622

கலதாரியின் காஃபி ஷொப் (Coffee Shop at Galadari)

ருசியான புஃபேக்களை (BUFFET)வழங்கும் உணவகத்திற்கு காஃபி ஷாப் என்றதொரு குழப்பமான பெயராக இருந்தாலும், நீங்கள் கலதாரியில் உணவருந்த விரும்பினால், அங்குதான் செல்ல வேண்டும்! உணவகம் ஒரு லா கார்டே மெனுவைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் ஆல்-அவுட் விருந்துக்கு சற்று குறைவான இடவசதி உள்ளவர்களுக்கான அற்புதமான ஆசிய சிறப்பு உணவுகள் பிரத்திகேயமாக உள்ளன.

மதிய உணவு: LKR 2,220 (சனி – ஞாயிறு)

இரவு உணவு: LKR 3,060 (திங்கள் – வெள்ளி)

தொலைபேசி: 0112 544 544

த  கார்டெனியா  காஃபி ஷொப், ரமடா கொழும்பு(The Gardenia Coffee Shop, Ramada Colombo)

காஃபி ஷொப் கட்டணத்தை விட அதிகமான சலுகைகளை வழங்கும் கார்டேனியா என்பது ரமடா கொழும்பின் புஃபே (BUFFET)உணவகமாகும், இது  பரட்டா மற்றும் சிக்கன் கறி போன்ற அதிரடி உணவுகளைக் கொண்டுள்ளது. அவர்கள் இலங்கை உணவு வகைகளில் நிபுணத்துவம் பெற்றவர்கள் மற்றும் ஷிஷா சேவையைப் பற்றி மிகவும் ஆர்வமாகவும் உள்ளனர்.

இரவு உணவு: LKR 3,200 (வெள்ளிக்கிழமைகளில்)

தொலைபேசி: 0112 422 001

சன்டே  கார்வேரி எட் சியர்ஸ் சினமன்  கிராண்ட்(Sunday Carvery at Cheers, Cinnamon Grand)

சன்டே  கார்வேரி எட் சியர்ஸ் சினமன்  கிராண்ட் இறைச்சிகளை சமைப்பதை ஸ்டைலாக செய்கிறது. வறுத்த இறைச்சியின் மென்மையான வெட்டுக்கள், புதிதாகப் பதப்படுத்தப்பட்ட பல்வேறு காய்கறிகள், யார்க்ஷயர் புடிங் மற்றும் ஒரு உயரமான கிளாஸ் பானம் போன்றவை சண்டே கார்வேரியின் சிறப்பம்சங்களில் சிலவற்றாகும். நீங்கள் இறைச்சி பிரியர்கள் என்றால் இது உங்களுக்கு  ஏற்ற உணவகமாகும்.

மதிய உணவு: LKR 3,200 (திங்கள் – சனி)

ப்ரன்ச்: LKR 4,500 (ஞாயிறு)

ஜெட்விங் கொழும்பு 07 (Jetwing Colombo 07)

கொழும்பில் நீங்கள் ருசிக்கக்கூடிய மிகச்சிறந்த உணவு மற்றும் பானங்கள் சிலவற்றிற்கு உங்களை வரவேற்கும் புதுப்பாணியில் கொழும்பு 07 ஜெட்விங் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
உங்கள் சுவை மொட்டுகளை  மகிழ்விக்கும் சிறந்த இனிப்புகள், காரங்கள் மற்றும் பானங்களையும் தயாரித்து வழங்குகிறது.

ஹாப்பர் நைட் புஃபே(Hopper night Buffet:): LKR 1,200

உயர் தேநீர்: LKR 1,200

சென்டரல் ரெஸ்டூயுரன்ட்  – ஷங்ரி-லா கொழும்பு(Central Restaurant – Shangri-La Colombo)

உலகளாவிய உணவுத் தேடலை நீங்கள் அனுபவிக்கக்கூடிய வலுவான சுவைகளுடன் கூடிய சர்வதேச புஃபேவை (BUFFET)இவ் உணவகம் வழங்குகிறது. சென்ட்ரல் உணவகத்தில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ள நேர்த்தியான மலர் அலங்காரம் மற்றும் முற்பகுதி நீர்ப்பாசனம் தரும் புத்துணர்ச்சியும் மகிழ்ச்சியும்   கண்களுக்கும் விருந்தளித்து  அன்னத்திற்கும் ஒரு விருந்தளிக்கிறது.

மதிய உணவு: 4,600 (சனிக்கிழமைகளில்)

டின்னர் புஃபே(BUFFET): 4,600 (புதன் – ஞாயிறு)

ஞாயிறு ப்ரன்ச்: LKR 4,750

தொலைபேசி: 0117 888 288

ப்ளேட்ஸ் எட் சினமன் க்ரான்ட் (Plates at Cinnamon Grand)

இவ் உணவகம்  உங்களை  பல  நாட்டு சுவைகளையும் பல சமையல் அனுபவத்திற்கும் உங்களை கொண்டுச் செல்கிறது. ப்ளேட்ஸில், பல சர்வதேச உணவுகளை நீங்கள் அனுபவிக்கும் போது, குடும்பம் மற்றும் நண்பர்களுடன் நினைவுகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளக்கூடிய இனிமையான தருணமும் ஒற்றுமையையும்  ஏற்படுகிறது.

மதிய உணவு புஃபே: LKR 3,300 (திங்கள் – சனி)

இரவு உணவு புஃபே: 4,000 ரூபாய் (திங்கள் – சனி)

ஞாயிறு ப்ரன்ச்: 4,500 ரூபாய்

தொலைபேசி:0112 497 361

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here