நாடி Review கண்ணம்மா! Nadi Review

கண்ணம்மா! Nadi Review

2023 Jan 10

2022ஆம் ஆண்டு நவம்பர் மாதம் 12ஆம் திகதி Pon Manjula தாயாரிப்பில் KM Cine Dreams youtube தளத்தில் வெளியான பாடல் தான் ‘கண்ணம்மா’. இந்தப் பாடல், Siva Pathmayan இனால் இசையமைக்கப்பட்டு Ananthu இனால் பாடப்பட்டுள்ளது. இதற்க்கான வரிகள் Kuventhiran.K இனால் எழுதப்பட்டுள்ளது. இப்பாடலுக்கான காட்சிகள் Jans Henry இன் DIRECTION இனால் படமாக்கி நிறைவு செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த காட்சிகள் Dilki Dissanayaka, Urelu Bakii மற்றும் Kuve ஆகியோரின் கச்சிதமான நடிப்பினால் அலங்கரிக்கப் பட்டுள்ளது.

பாடலின் ஆரம்பத்தில் யாருமில்லா தனிமையில் ஓர் ஓவியன் ஒருவன் தன் ஓவியத்தின் மீது சில வரிகளை எழுதி முடிப்பது போன்ற காட்சியோடு ஆரம்பமாகி, அதை தொடர்ந்து கடற்கரையில் ஓர் பார்வையில்லா கவிஞனின் கால் போன வழி பயணத்தோடு “கண்ணம்மா என் தோழி நீ…” என்ற அழகான வரிகளோடு மெல்ல மெல்ல கண்ணம்மாவிற்க்கும் கவிஞனுக்குமான பந்தத்தின் வர்ணனை பாடலின் வரிகளாக வளர்கிறது. ஒவ்வொரு வரிகளுமே கண்ணம்மா மீது இனம் புரியாத காதலையும் மதிப்பையும் உருவாக்கி விடும் அளவிற்கு ஆழமானதாக எழுதப்பட்டுள்ளது. அது மட்டும் இன்றி கதாநாயகன் தனது தனிமையிலும் வீழ்ச்சியிலும் வாடி வருந்தும் போதெல்லாம் தலைகோதி ஆறுதல் சொல்லும் நிழலாக கண்ணம்மா என்ற காதாபாத்திரம் தோன்றி மறைகின்ற காட்சிகள், காதலில் உடலை தாண்டிய ஓர் ஆணின் எதிர்பார்ப்பினையும் ஏக்கதினையும் தெளிவுபடுத்தி இனம் புரியாத பரிதாப உணர்வொன்றை கதாநாயகன் மீது வளர செய்கிறது.

இந்த பாடலுக்கான காட்சிகள் ஒவ்வொன்றுமே, பாடலின் வரிகளுக்கு உணர்வினை சேர்த்து மெருகூட்டும் வகையில் கச்சிதமாக உருவாக்கப்பட்டுள்ளன. இந்த பாடலின் காட்சிகளுக்கு உயிர் கொடுத்துள்ள கதாநாயகர்கள் இருவருமே அவர்களுக்கு கொடுக்கப்பட்ட கதாபாத்திரங்களாகவே வாழ்ந்து உள்ளனர். படப்பிடிப்புக்காக தேர்ந்து எடுக்கப்பட்ட இடங்கள் முதல் VIDEO EDITING வரை அனைத்துமே முழு திருப்தியளிக்க கூடிய வகையில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த பாடலினை கேட்டு முடித்த பின்பும் இன்னும் மனதில் மாறாமல் ஆழ பதிந்த வரிகள்!

“காணும் இடமெல்லாம் காட்சி பிழையானாய்!
நாளும் பொழுதெல்லாம் நீளும் நினைவானாய்!
கால நதி கரையில் கரைந்து போவேனோ?
காதல் உந்தன் உயிரில் கலந்து மீள்வேனோ?” பாடலின் மொத்த வலியினையும் கொத்தாக கொண்டு வந்து முன் நிறுத்தும் வரிகளாக மனதில் பதிந்து விட்டன. நீங்களும் இந்த பாடலை கேட்டு, உங்கள் மனதில் ஆழ பதிந்த வரிகளை எங்களுடன் கமெண்ட்டில் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

single_template_7.php